Tập Lái
3/2/20
43
19
8
38
Truyền thống Honda cứ xe mới về là lạc ngập mồm nên em nghĩ bác cứ quất Civic E đi cho nhanh.
Chắc là quyết civic E vì dòng C vẫn là dòng C, B có sang đến mấy cũng nhiều cái ko thể bằng dc. Đặc biệt khung gầm, cách âm. Thank bạn nhé

Tập Lái
5/10/19
36
17
8
41
Mình xem trung là YouTube thấy động cơ City mới tiết kiệm hơn. Tuy nhiên nội thất như: cửa gió hàng ghế sau, đồng hồ hỗ trợ lái xe có vẻ như không tiện dụng bằng. Bác nên cưới em Civic, turbo 1.5 thì càng tốt.

• Like
Reactions: MinhKhoi11
Tập Lái
3/2/20
43
19
8
38
Mình xem trung là YouTube thấy động cơ City mới tiết kiệm hơn. Tuy nhiên nội thất như: cửa gió hàng ghế sau, đồng hồ hỗ trợ lái xe có vẻ như không tiện dụng bằng. Bác nên cưới em Civic, turbo 1.5 thì càng tốt.
Con city dung tích nhỏ lại 3 máy lên tiết kiệm rồi. Chỉ ko thích cái phanh tay cơ, còn ko biết phanh sau có phải đĩa nữa ko. Cố dc lên civic G là ác lắm rồi. Cố nhiều mỏi lắm bạn ah

Tập Lái
10/2/15
10
5
0
31
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hôm trc e ra lái thử thì city ồn lắm bác ạ, ù hết cả tai. Em cũng đang phân vân con civic E này, không biết phải cuối dòng đời ko nhỉ, mẫu civic này ra mắt từ 2015 rồi.

• Like
Reactions: MinhKhoi11
Tập Lái
3/2/20
43
19
8
38
Hôm trc e ra lái thử thì city ồn lắm bác ạ, ù hết cả tai. Em cũng đang phân vân con civic E này, không biết phải cuối dòng đời ko nhỉ, mẫu civic này ra mắt từ 2015 rồi.
Mình thì thấy phom nó vẫn lung linh ko bị lạc hậu và ko lẫn vào xe cả cả ngày lẫn tối. Còn bỏ tiền là mua cái mình thích lên cân nhắc kĩ thôi

Hạng C
3/12/19
723
2.014
93
Đồng nai
Mình thì thấy phom nó vẫn lung linh ko bị lạc hậu và ko lẫn vào xe cả cả ngày lẫn tối. Còn bỏ tiền là mua cái mình thích lên cân nhắc kĩ thôi
cứ phân khúc cao hơn mà mua bác ơi, option miên man nhìn thì thích thôi chả mấy khi dùng tới