Tập Lái
20/8/16
4
0
1
42
Chào các cụ, em là thành viên mới của diễn đàn, có hỏi gì ngớ ngẩn mong các cụ chiếu cố.
Chả là cái CD player trên em Ỉn đời đầu của em nó bị kẹt đĩa, với lại nó cũng già như trái cà rồi, nên em tính thay nó bằng CD player loại mới hơn chút (tối thiểu cũng phải có line in để nghe nhạc từ điện thoại).
Vậy mong các cụ tư vấn dùm em xem nên đến đâu để thay mà giá cả phải chăng nhất. Hoặc có garage nào vừa sửa xe vừa thay luôn thì tốt nhất, vì em nó cũng sắp đến ngày đi bảo dưỡng rồi, em đưa em nó qua garage ghi hoá đơn 1 thể cho tiện ạ.
Cảm ơn các cụ nhiều.

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Chào các cụ, em là thành viên mới của diễn đàn, có hỏi gì ngớ ngẩn mong các cụ chiếu cố.
Chả là cái CD player trên em Ỉn đời đầu của em nó bị kẹt đĩa, với lại nó cũng già như trái cà rồi, nên em tính thay nó bằng CD player loại mới hơn chút (tối thiểu cũng phải có line in để nghe nhạc từ điện thoại).
Vậy mong các cụ tư vấn dùm em xem nên đến đâu để thay mà giá cả phải chăng nhất. Hoặc có garage nào vừa sửa xe vừa thay luôn thì tốt nhất, vì em nó cũng sắp đến ngày đi bảo dưỡng rồi, em đưa em nó qua garage ghi hoá đơn 1 thể cho tiện ạ.
Cảm ơn các cụ nhiều.
Xe bác là xe gì ạ..?

Hạng B2
12/1/11
278
183
43
HCM
www.facebook.com
Nhân tiện cho em hỏi luôn, em có cái CD MP3 2 Din mà ko lắp được cho matiz, mấy bác cho em hỏi có chổ nào chịu chế cái mặt dưỡng matiz giúp em được không ah? em cám ơn.

Tập Lái
20/8/16
4
0
1
42
Bác muốn CD hay DVD ạ..?
CD thôi ạ. Mà nếu chế được cổng AUX thì càng tốt ạ. Xe công ty, nhiều người chạy, ai cũng thích nghe nhạc cho đỡ buồn mà kêu ai góp tiền cũng lảng ra :D