Hạng B2
24/11/06
157
7
18
Re:Chuyển cầu điện tử của Dmax rất hiện đại cũng như hại điện!

Chà,

Cơm áo gạo tiền quá. Bác Dawn còn chạy Dmax hem Bác?

Em chơi bên vntennis cũng thấy mấy anh em nhắc tới bác nhiều . . .

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

ủa, bác cũng chơi bên vntennis hả? giải gần đây k biết có bác tham gia k? tụi em có kéo sang chơi vui lắm. Iến Vy cũng là đại ka của OTC đó.
Còn Dmax hả, hehe:

Hạng B2
24/11/06
157
7
18

dawmgoodman nói:
ủa, bác cũng chơi bên vntennis hả? giải gần đây k biết có bác tham gia k? tụi em có kéo sang chơi vui lắm. Iến Vy cũng là đại ka của OTC đó.
Còn Dmax hả, hehe:

Chà,

DIV đánh kế sân em mà hehehe . . . Nhậu hoài hehehehe

Em tham gia hầu hết giải vntennis nhưng chưa tham gia OTC bao giờ . . . Giải OTC lần tới em phải cố . . .

Woa . . . thêm 1 vợ à Bác? Màu này chuẩn đới . . .

Hạng D
28/11/09
1.172
2.649
113
Hồ Chí Minh

Bác nói quá chính xác. Em thắng lại mà chưa về số nó cứ chớp đèn liên tục ah.
LAC5675 nói:
Về sự cố chuyển cầu tự động thì xe em cũng đã bị mắc phải nhiều lần.

Khi vào hai cầu nhanh, chạy một thời gian chuyển về một cầu nó không chịu về mà dèn 2 cầu cứ nháy hoài, khắc phục bằng cách, nhất vào nút 2h và chạy lù khoảng 10m là ok (Không hiểu tại sao).

Khi vào cầu chậm hoặc thoát khoải 2 cầu chậm thì xe phải ngừng lại hẳn và về mo thì mới cài cầu chậm được!

Riêng cái việc hộp điều khiển điện mà nằm thấp quá, dẫn đến việc vào nước thì quá nghuy hiểm, chắc me phải qua đại lý yêu cầu nâng cao lên hoặc bọc kín nước.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

anhlong625 nói:
Bác nói quá chính xác. Em thắng lại mà chưa về số nó cứ chớp đèn liên tục ah.
LAC5675 nói:
Về sự cố chuyển cầu tự động thì xe em cũng đã bị mắc phải nhiều lần.

Khi vào hai cầu nhanh, chạy một thời gian chuyển về một cầu nó không chịu về mà dèn 2 cầu cứ nháy hoài, khắc phục bằng cách, nhất vào nút 2h và chạy lù khoảng 10m là ok (Không hiểu tại sao).

Khi vào cầu chậm hoặc thoát khoải 2 cầu chậm thì xe phải ngừng lại hẳn và về mo thì mới cài cầu chậm được!

Riêng cái việc hộp điều khiển điện mà nằm thấp quá, dẫn đến việc vào nước thì quá nghuy hiểm, chắc me phải qua đại lý yêu cầu nâng cao lên hoặc bọc kín nước.
cách chuyển cầu ghi rất rõ trên mặt sau miếng che nắng bên tài, chúng ta k chịu đọc thôi.
@khanhlover: đăng ký mem OTC đi mà chiến bác ui...