Hạng B2
25/12/14
234
293
63
Chiều nay đang ngon trớn đường Nguyễn Tất Thành Q4 thì bị chỉ cây cạp nong vào mặt, tắp xe vào trong lề xong là nghe phán ngay lỗi thần thánh "sai làn".
Em nói thôi cho tui đi đi mà nó cứ đòi kiểm tra giấy tờ, bực mình quay cờ nhíp lại cho anh em xem luôn.
Hậu quả sau vài phút xà quần thì 1 thằng chôm mẹ nó chìa khóa xe em lúc nào ko biết rồi rút chạy, báo hại em phải kêu người nhà mang chìa phụ ra.

Hix, nó chơi mọi quá em thua 1 bàn

PS: hôm trước em cũng đuổi bọn này 1 lần rồi nhưng ko có cờ nhíp mấy bác cứ kêu em điêu :D

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Chà bác chủ cứng quá (mặt dù có hơi súc động), Khi nghe bác chủ nói dẹp, thì tụi nó cũng dẹp lun. Lỗi không đi bên phải theo chiều đi của mình là gì. Tất nhiên luật Gt là đi bên phải. Nếu có chiều ngược lại mà mình đi mình đi qua bên đó thì mới nói mình không đi bên phải theo chiều mình đi. Còn đường có 2 lane, mà mình được phép đi trên 2 lane thì đi trên lane nào cũng là chiều bên phải cả. Hiza cái tụi xxx này.

Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113
mấy thằng chó này hay canh me lúc đường hơi vắng, bắt phần lớn là phụ nữ, mấy người già, hôm trước em bị thổi 1 lần khoãng 2g chiều , mình tấp vô và nói : gì đó đại ca, chỉ có vậy thôi mà nó bảo : thôi ông đi đi:)

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Chúc mừng bác chủ, bác ra oai , tụi chó vàng chạy hết hehehe....