Tập Lái
30/12/14
27
6
3
38
Xui cho bác quá. Mình cũng học ở HG nhưng không gặp trục trặc gì.

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
"hồi sưa" học lái bằng "jép" hoặc "u oăt" mui trần, không trợ lực oánh lái muốn khùng, vào số thì dồn hết sức mạnh căm thù đế quốc mà giật vậy mà cần số không ăn. Đó là chưa kể đi học phải thư tay các loại giới thiệu, xếp hàng dài cả năm chưa được vào lớp đó là chưa nói đến chuyện vào lớp học chay chứ còn lâu lắm mới được vần cái volang

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
"hồi sưa" học lái bằng "jép" hoặc "u oăt" mui trần, không trợ lực oánh lái muốn khùng, vào số thì dồn hết sức mạnh căm thù đế quốc mà giật vậy mà cần số không ăn. Đó là chưa kể đi học phải thư tay các loại giới thiệu, xếp hàng dài cả năm chưa được vào lớp đó là chưa nói đến chuyện vào lớp học chay chứ còn lâu lắm mới được vần cái volang

Nói như bác thì 100 năm nữa ai sinh ra cũng biết lái xe, lái máy bay, tàu ngầm,... các thứ vì được cấy trong ADN hết rồi :D

Hạng B1
30/10/14
65
65
18
39
Bác nhìn mấy e xe tập lái chắc cũng phải từ đời ơ kìa rồi. Số nhọ dính phải bác thôi.

Tập Lái
17/12/15
48
43
18
Sài Gòn
Em cũng học HG. Hên xui tuỳ thầy thôi bác. Có mấy ông cũng ất ơ, cũng có ông nhiệt tình dễ thương. Em dính phải 2 buổi với ông thầy già khó tính hay quạu quọ, mình chủ động bắt chuyện cũng ậm ừ không thèm trả lời, tới chỗ thì chỉ sơ sơ rồi để mình tự tập mỗi bài đỗ lề đơn giản cả buổi còn ổng ngồi...ngủ. Sau đó ghét quá yêu cầu đổi người khác luôn! Qua ông mới trẻ nhiệt tình dễ thương còn chém gió về game khí thế nữa chứ, thấy thích ngay!
Bác cứ mạnh dạn đổi người nếu không thấy hài lòng. Mình bỏ ra số tiền lớn hơn mấy chỗ khác thì dịch vụ phải tốt hơn chứ :)
Còn mấy em chân dài cũng tuỳ em, có hôm gặp em cũng lơ lơ, hôm hên gặp em cười tươi như hoa suốt buổi, làm mình đầu óc rung rinh chả tập trung được, ngồi chờ thầy mà cứ mong ổng kẹt xe tào tháo dí lâu lâu tới một chút :3dcuoi:

• Like
Reactions: 4phuong.vn
Hạng B1
14/11/15
91
31
18
50
Mình cũng đang học ở HG, nói chung là tốt, thầy nhiệt tình nên mình chỉ chọn thầy đó học chứ chưa học ai khác. Xe mới có chỗ còn chưa bóc linon.
Chỉ có điều 2 lần mình đã đk ngày giờ học rồi, sát ngày gọi lên confirm thì lại điệp khúc A thông cảm....vì ... Bực cả mình.
Có ai thi đợt sau tết (khoảng 18/2) thì ới mình nhé, đi chung cho vui.

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Mình cũng đang học ở HG, nói chung là tốt, thầy nhiệt tình nên mình chỉ chọn thầy đó học chứ chưa học ai khác. Xe mới có chỗ còn chưa bóc linon.
Chỉ có điều 2 lần mình đã đk ngày giờ học rồi, sát ngày gọi lên confirm thì lại điệp khúc A thông cảm....vì ... Bực cả mình.
Có ai thi đợt sau tết (khoảng 18/2) thì ới mình nhé, đi chung cho vui.
Chưa bóc nilon vì mấy ông thầy không bóc ra chứ không hẳn là xe mới đâu bác. Còn vụ confirm rồi mà vẫn bị đổi thầy thì em biết lý do hehe.

• Like
Reactions: hcmatcc22