Hạng B1
14/11/15
91
31
18
50
Chưa bóc nilon vì mấy ông thầy không bóc ra chứ không hẳn là xe mới đâu bác. Còn vụ confirm rồi mà vẫn bị đổi thầy thì em biết lý do hehe.
Bật mí đi bạn để lần sau mình còn biết mà chửi, chứ mất công mất việc, sắp xếp time đã rồi đùng 1 cái bảo thầy kẹt, bla bla

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Bật mí đi bạn để lần sau mình còn biết mà chửi, chứ mất công mất việc, sắp xếp time đã rồi đùng 1 cái bảo thầy kẹt, bla bla
Có chửi cũng vậy thôi bác ơi, nói chung các thầy cũng cần kiếm cơm, học trò thì đông, trùng lịch thì khó tránh, nói vậy chắc bác hiểu hihi.

Hạng B1
14/11/15
91
31
18
50
Các thầy thì ok, no prob, mình ko nói đến.
Chỉ là các ẻm thôi, thoa thuận sếp lịch trước đó cả tuần rồi đùng cái sát ngày đổi.
Lỡ hế cả cv.
Nói vậy thôi chứ cũng chẳng gây khó khăn làm gì, thiệt mình thôi.

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Các thầy thì ok, no prob, mình ko nói đến.
Chỉ là các ẻm thôi, thoa thuận sếp lịch trước đó cả tuần rồi đùng cái sát ngày đổi.
Lỡ hế cả cv.
Nói vậy thôi chứ cũng chẳng gây khó khăn làm gì, thiệt mình thôi.
Mấy em ở đó không dám tự quyết đâu bác :)

• Like
Reactions: hcmatcc22
Tập Lái
21/1/16
46
32
18
Mình học HG thấy tốt mà. Bác nào thi đi xe số 2 ngon đó :)

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Hôm nay em đi học lái xe ở HG để chuẩn bị thi,khi lên xe đi được 1 đoạn ở đường nguyễn văn cừ
thi xe chết máy mất điện các bác ạ.
Chú dạy lái kêu mình xuống xe đẩy cho xe nổ,giữ trưa nắng chói chang.
Xong xe nổ máy nhưng vẫn mất nguồn điện,nên em quá giang về trung tâm.
Được mấy em áo đỏ nói đợi học giờ xe khác mà không 1 lời xin lỗi học viên.
Nghĩ lại nản ghê.
Tâm sự vài lời với các bác.
Bác đen thật, e nhớ hồi mới học hôm đầu tiên, thằng thầy bắt xào khô cái vô lăng, giữa trưa mà k mở máy lạnh nóng bỏ bà luôn, nó thì đi uống nước, chắc tại e hiền nên k ý kiến gì.

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
"hồi sưa" học lái bằng "jép" hoặc "u oăt" mui trần, không trợ lực oánh lái muốn khùng, vào số thì dồn hết sức mạnh căm thù đế quốc mà giật vậy mà cần số không ăn. Đó là chưa kể đi học phải thư tay các loại giới thiệu, xếp hàng dài cả năm chưa được vào lớp đó là chưa nói đến chuyện vào lớp học chay chứ còn lâu lắm mới được vần cái volang
E nhớ cps lần trời mưa, thấy 2 thầy trò mặc áo mưa lái xe jeep. Nhìn buồn cười quá thể!

Hạng B2
7/12/12
106
37
28
38
SÀI GÒN
kiathacovn.wordpress.com
Bác đen thật, e nhớ hồi mới học hôm đầu tiên, thằng thầy bắt xào khô cái vô lăng, giữa trưa mà k mở máy lạnh nóng bỏ bà luôn, nó thì đi uống nước, chắc tại e hiền nên k ý kiến gì.
Chắc cho bác thích nghi mọi điều kiện lái xe sau này vẫn giữ được bình tĩnh đó mà

Hạng B2
29/6/13
316
832
93
Hoàng Gia thầy nào vui vẻ dễ chịu nhất vậy mấy bác :D

Em mới lấy bằng xong ở HG. Em học tất cả 5 thầy thì thấy thầy Hoàng B dạy ngon nhất, khó chịu và lười nhất là mấy anh ở bãi tập sa hình.