Hạng B2
20/2/13
191
80
28
www.baohomnay.com
em cũng đang tính học ở hoàng gia. bác nào có kinh nghiệm chỉ xem thầy nào ở đây dạy nhiệt tình nhất để em đi đăng ký học ạ.

chân thành cảm ơn các bác!

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
em cũng đang tính học ở hoàng gia. bác nào có kinh nghiệm chỉ xem thầy nào ở đây dạy nhiệt tình nhất để em đi đăng ký học ạ.

chân thành cảm ơn các bác!
Cứ đăng ký vô học bình thường đi bác, học thấy thầy nào okie thì chọn, không okie thì lên văn phòng nói đổi thầy khác, em học tổng cộng 4 ông thầy, cuối cùng chọn được 1 ông có tâm nhất dạy suốt tới lúc thi. Học xong ra chạy luôn không cần tập gì thêm.

Hạng D
11/12/10
3.013
7.665
113
Hôm nay em đi học lái xe ở HG để chuẩn bị thi,khi lên xe đi được 1 đoạn ở đường nguyễn văn cừ
thi xe chết máy mất điện các bác ạ.
Chú dạy lái kêu mình xuống xe đẩy cho xe nổ,giữ trưa nắng chói chang.
Xong xe nổ máy nhưng vẫn mất nguồn điện,nên em quá giang về trung tâm.
Được mấy em áo đỏ nói đợi học giờ xe khác mà không 1 lời xin lỗi học viên.
Nghĩ lại nản ghê.
Tâm sự vài lời với các bác.
Đi xe đỏ mà cũng dính đen, thiệt là đen mà! :3dcuoi:

Hạng B1
15/8/16
77
40
18
39
Cứ đăng ký vô học bình thường đi bác, học thấy thầy nào okie thì chọn, không okie thì lên văn phòng nói đổi thầy khác, em học tổng cộng 4 ông thầy, cuối cùng chọn được 1 ông có tâm nhất dạy suốt tới lúc thi. Học xong ra chạy luôn không cần tập gì thêm.
Bác cho em biết tên thầy được ko? inbox cũng đc. Do em sắp đăng kí học mà trước giờ chưa biết ngồi sau volang là gì nên cần thầy tận tâm như thế để theo từ đầu cho tiết kiệm thời gian. Ah, ko biết bên HG thì có phải phong bì cho thầy ko bác? Nghe bạn em kể một số thầy cũng hay cắt giờ học của hv để cf bên khu TS thì phải. Thanks bác

Hạng B2
15/8/16
236
242
43
Mình học Hoàng Gia, đăng ký tháng 3/2016, đến tháng 6/2016 là thi và đậu. Tránh được lái xe đường trường cảm ứng, thi càng ngày càng khó.
Làm gì mà sợ thế, ra đường trường mà còn sợ thì có bằng xong sao dám lái :p. Thi sa hình khó cái chỗ cảm biến cùi bắp dễ bị mất điểm chứ đậu rồi là coi như xong ! Tới đây đã 99% có bằng

Hạng B2
12/8/16
139
58
28
giống tui, hôm đầu tiên, gặp thằng thầy trẻ măng tên Tuấn, nói chuyện xấc láo hỗn xược. xong 2 giờ lái thực hành,về thẳng trung tâm, tui náo loạn 1 trận chỉ đích danh luôn.
Chỉ nể mỗi thầy Nghĩa bên Hoàng Gia, có tâm
Em vs bạn mới đăng kí HG, bạn em học thầy Nghĩa, em học thầy Quang. Đầu tháng 10 mới bắt đầu. Hi vọng sẽ ổn!

Hạng B2
1/7/16
181
135
43
32
Chia sẻ ông thầy cho mình với. Mình cũng dự định trong tháng này. Bạn pm giúp mình với.

mấy chuyện này tầm thường trong lãnh vực đào tạo lái xe. Cớ gì bác phải mặt nặng mặc nhẹ rồi nói thế.
Phải thông cảm cho mđể đi học ấy ổng, xe dạy phải hoạt động liên tục như 2 lá phổi của bác vậy. hỏng hóc vặt là chuyện thường của xe tập lái. Bác muốn học tốt thì phải biết thông cảm cho người thầy của mình chứ.
có thể bác mất tiền 1 lần trong đời bỏ ra học lái xe. nhưng những gì bác học được thì lại sử dụng cho bác cả 1 đời đấy. hãy biết thông cảm.
chứ 3 cái lặt vặt mà trách móc này nọ cũng thấy không ra gì rồi.
nghành đào tạo lái xe các thầy xưa giờ lúc nào cũng khó tính hết. vì gặp nhiều học viên chẳng giống ai. người thầy dạy lái xe có thể truyền đạt cho hàng nghìn người ở mọi vị trí trong xã hội, kể cả đại gia, người chính phủ, quân đội. Chứ không giống như những người thầy khác chỉ dạy ở 1 vị trí ,1 tầng lớp nào đó trong xã hội thôi đâu bạn