Hạng B1
5/9/14
73
384
53
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em mới đăng ký học HG sáng nay. CN tuần sau bắt đầu học đường trường với thầy Mạnh....Chỉ mong mọi việc suôn sẻ

Hạng B1
14/11/15
91
31
18
50
Hoàng Gia thầy nào vui vẻ dễ chịu nhất vậy mấy bác :D
Mình học từ đầu tới cuối là thầy Tạo, thầy hiền dễ tính, chỉ bảo tận tình, học 1 thầy thì đc cái là thầy nắm đc yếu diểm của mình thì cũng có lợi cho mình.
ĐK học với thầy thì phải ĐK sớm vì thầy đông hv ĐK lắm.

Tập Lái
28/9/11
32
14
8
Mình học từ đầu tới cuối là thầy Tạo, thầy hiền dễ tính, chỉ bảo tận tình, học 1 thầy thì đc cái là thầy nắm đc yếu diểm của mình thì cũng có lợi cho mình.
ĐK học với thầy thì phải ĐK sớm vì thầy đông hv ĐK lắm.
Minh mới ĐK thầy Tạo, mong là thầy nhiệt tình như bạn nói :D

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Em học ở HG và thấy nó tốt thiệt ! Trừ bữa đầu tiên gặp ông thầy vớ vẩn, còn lại okay :D
giống tui, hôm đầu tiên, gặp thằng thầy trẻ măng tên Tuấn, nói chuyện xấc láo hỗn xược. xong 2 giờ lái thực hành,về thẳng trung tâm, tui náo loạn 1 trận chỉ đích danh luôn.
Chỉ nể mỗi thầy Nghĩa bên Hoàng Gia, có tâm

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
giống tui, hôm đầu tiên, gặp thằng thầy trẻ măng tên Tuấn, nói chuyện xấc láo hỗn xược. xong 2 giờ lái thực hành,về thẳng trung tâm, tui náo loạn 1 trận chỉ đích danh luôn.

Phải chạy chiếc màu đỏ không ? Tuấn G. Tui học Tuấn G thấy ok nha. HG có nhiều thầy giỏi lắm. Hên gặp đúng thôi :D

• Like
Reactions: kinemi
Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Em đệ tử thầy Nghĩa đây, học qua tổng cộng 4 ông thầy, xong chốt những giờ còn lại học với thầy Nghĩa, thầy dạy nhiều cái rất hay, nói chung là dạy có tâm, chứ những thầy khác lên xe chỉ ngồi, có ông còn chơi game mới ghê (nhớ không nhầm thì ông đó tên Tuấn luôn, trẻ măng). Nếu bác còn học thì học luôn với thầy Nghĩa tới thi bảo đảm đậu.

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Phải chạy chiếc màu đỏ không ? Tuấn G. Tui học Tuấn G thấy ok nha. HG có nhiều thầy giỏi lắm. Hên gặp đúng thôi :D
thầy Tuấn G chạy màu đỏ thì Okey. còn 1 ông Tuấn trẻ nữa kìa bác.
Em đệ tử thầy Nghĩa đây, học qua tổng cộng 4 ông thầy, xong chốt những giờ còn lại học với thầy Nghĩa, thầy dạy nhiều cái rất hay, nói chung là dạy có tâm, chứ những thầy khác lên xe chỉ ngồi, có ông còn chơi game mới ghê (nhớ không nhầm thì ông đó tên Tuấn luôn, trẻ măng). Nếu bác còn học thì học luôn với thầy Nghĩa tới thi bảo đảm đậu.
Thầy Nghĩa dạy Okey nhất trong các thầy, kekeke.
Đến ngày thi lý thuyết, thi thực hành, thầy điện thoại hỏi thăm liên tục . Thi ra sao ? làm bài thế nào ? đậu bao nhiêu điểm ? rồi chúc mừng nữa. chưa thấy ai tận tụy như thầy

Tập Lái
28/9/11
32
14
8
Mình vừa thi hôm nay, thi phát đậu luôn, hôm nay thấy nhiều người rớt ngay bài ghép ngang quá , cá biệt có bác còn rớt đường trường @@, đúng là thi càng ngày càng khó

Hạng B1
5/9/14
73
384
53
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình học Hoàng Gia, đăng ký tháng 3/2016, đến tháng 6/2016 là thi và đậu. Tránh được lái xe đường trường cảm ứng, thi càng ngày càng khó.