Tập Lái
29/3/11
4
0
0
Chào các bác, đây là lần đầu em tham gia diễn đàn, có sai sót gì các bác bỏ qua cho em:). Tình hình là như vầy, em máu 1 em mustang fastback mấy năm rồi mà tìm em nó như mò kim đáy bể:(. Chỉ thấy toàn coupe hay convertible thôi. Bác nào biết hoặc thấy em nó ở đâu chỉ giùm em. Xin cám ơn:D.

Hạng B2
10/2/09
168
0
16
saigon-giadinh
meteoria2009 nói:
Chào các bác, đây là lần đầu em tham gia diễn đàn, có sai sót gì các bác bỏ qua cho em:). Tình hình là như vầy, em máu 1 em mustang fastback mấy năm rồi mà tìm em nó như mò kim đáy bể:(. Chỉ thấy toàn coupe hay convertible thôi. Bác nào biết hoặc thấy em nó ở đâu chỉ giùm em. Xin cám ơn:D.
* Bác chuẩn bị 40k em mới biết được. hehe

Hạng B1
23/11/07
88
0
6
Bên gara Bình Phương có 1 em đang kêu bán, Bác qua nghía em nó thử xem, giá kém hơn Bác classic car vn 1 tí thui! he!he

Hạng B2
10/2/09
168
0
16
saigon-giadinh
@ cụ vuitoiben Vậy cụ chưa tìm hiểu về fastback rồi.
Vì dòng này không phải tìm mua vì ngẫu hứng.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/3/11
4
0
0
vuitoiben nói:
Bên gara Bình Phương có 1 em đang kêu bán, Bác qua nghía em nó thử xem, giá kém hơn Bác classic car vn 1 tí thui! he!he
gara Bình Phương ở đâu vậy bác?
Thanx bác classic car vn, bác nói đúng quá. Với em nó là đam mê, e nó đời nào vậy bác? Nếu là 1967 hay 1968 thì tuyệt vời
, nhưng với giá 40k thì em phải cày thêm vài mùa lúa nữa:D

Hạng B1
2/3/11
60
0
0
meteoria2009 nói:
vuitoiben nói:
Thanx bác classic car vn, bác nói đúng quá. Với em nó là đam mê, e nó đời nào vậy bác? Nếu là 1967 hay 1968 thì tuyệt vời
bác meteoria cho em số đt liên lạc nhé!

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Có một chiếc để 3 năm rồi chưa dọn xong, giờ nhìn như đống sắt vụn, giấy tờ đầy đủ nhưng mỗi tội thợ đồng làm nữa chừng rồi mà chủ không ra tiền nên bây giờ không biết có dọn gì được hay không, xe chém vè ở GV

Hạng B1
22/2/10
94
7
8
muscle_love nói:
meteoria2009 nói:
vuitoiben nói:
Muscle_love : cho minh xin số ĐT đi nhé

bác meteoria cho em số đt liên lạc nhé!