Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Tôi đọc thấy thông tin này khá lâu rồi nhưng lu bu quên mất không share với các bác.Thấy giá cũng có vẻ không mắc lắm lại mới lạ nên giờ post lên hỏi có bác nào sống ở gần chỗ bán loại ăng ten này và đã dùng thử chưa?Chất lượng hình ảnh và âm thanh có tốt không ?Giờ họ còn bán loại hàng này không? Dưới đây là thông tin về chiếc ăng ten này:

(Theo báo SGTT).

Last edited by a moderator:
Hạng B1
18/2/06
85
0
0
RE: Có bác nào đã dùng loại ăng ten thu TH Số này chưa?

sao không xem được hình ?

Hạng B2
7/7/05
140
1
18

theo kinh nghiệm bản thân, tôi cho rằng cũng không ăn thua với loại TH di chuyển vì:
ăn nhau ở cái bộ đệm trong đầu thu chứ không phải ở cái anten, bản thân tôi thử rất nhiều an ten thì cái đầu thu nào có có lưu sóng sẽ phát lại, bằng chứng là đi đều đều thì bắt rất tốt, nhưng nếu đang đi nhanh dừng đen đỏ thì lặng đi mất vài chục giây, chả hiểu lamf sao cả ???

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

em có hai mẫu cho các bác tham khảo nhé có 1 loại co thể dùng cho TV ở nhà cũng được nhưng có nhược điểm là dùng điện 12v ưu điểm thì chắc các bác cũng biết rùi......:D:D:D

Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Tui cũng quan tâm, chủ yếu để gắn cho TV nhà vì thấy nó rất gọn nhẹ . Vậy cần thêm đầu thu KTS không hay cắm thẳng vào lổ Anten của TV, nghe nói chỉ TV KTS mới bắt được truyền hình KTS.

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

TV KTS mới bắt được truyền hình KTS????
Bác nghe ở đâu vậy? [8|]

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

@Tranlong:Bác đọc kỹ nội dung :họ nói là thu KTS thì có nghĩa là cắm thẳng vào tivi đó bác.Còn cắm vào vi tính thì phải có lỗ cắm tương thích hoặc đầu cắm chuyển đổi phù hợp.

Bưã nào em ghé chỗ này thử xem sao, nhà em gần đấy :D

@ Bác HCivic bán xe rồi sao không đổi Avatar nhỉ :D,kiếm em Odyssey đi Bác !đi cho lành :) Em chạy thử em này bên Thái rồi, phải nói là ...ngon :)

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.194
113
www.phindeli.com

@bac Longthinh: 2 loại anten cua bác sử dụng khác nhau như thế nào? Giá bao nhiêu? Bác có bán bộ chuyển điện 12V kèm theo không?

Em đang dùng đầu thu KTS ở nhà nhưng tín hiệu hay bị giật. Nếu bác bảo đảm dùng tốt thì khi nào ra HN se ghé bác mua 1 cái (em ở SG).

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

@Nguyengia: Còn vấn vương nàng Civic bác ợ.Còn Odyssey thì tuyệt rồi nhất là xe xuất Mỹ cơ bác.Tôi vẫn còn phải chờ,phải chờ thêm một thời gian nữa bác ơi!