Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Em chào các bác, số là hôm nay em đi đăng kiểm xe ở trạm Huỳnh Tấn Phát, Q7 bị cảnh báo là xe gắn đèn độ, ông đăng kiểm viên nói là đã cảnh báo toàn hệ thống, đi đăng kiểm lần sau ở đâu cũng dính, lần sau đi xét bắt hạ về đèn thường. Xe em lần này xét vẫn đạt. Không biết tay đăng kiểm viên hù em hay thật vậy các bác. Có bác nào bị như em thì cho em biết cách xử lí ca này ạ. Em cảm ơn các bác nhiều.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Khổ lắm, trâu buộc ghét trâu ăn đó mà, làm đk bấy lâu sắm con xe không được, các bác sắm được xe đã là mơ ước của người ta, mà còn thêm tiền độ này độ nọ, ngứa mắt! :D Có bác chuyện gì cũng qua!

• Like
Reactions: nttanmam
Em chào các bác, số là hôm nay em đi đăng kiểm xe ở trạm Huỳnh Tấn Phát, Q7 bị cảnh báo là xe gắn đèn độ, ông đăng kiểm viên nói là đã cảnh báo toàn hệ thống, đi đăng kiểm lần sau ở đâu cũng dính, lần sau đi xét bắt hạ về đèn thường. Xe em lần này xét vẫn đạt. Không biết tay đăng kiểm viên hù em hay thật vậy các bác. Có bác nào bị như em thì cho em biết cách xử lí ca này ạ. Em cảm ơn các bác nhiều.
Xe bác độ đèn như thế nào?

• Like
Reactions: xlive
Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Khổ lắm, trâu buộc ghét trâu ăn đó mà, làm đk bấy lâu sắm con xe không được, các bác sắm được xe đã là mơ ước của người ta, mà còn thêm tiền độ này độ nọ, ngứa mắt! :D Có bác chuyện gì cũng qua!
Em cắm 2 ông tờ xanh rồi bác ạ... Làm luật cả chứ có phải không đâu...

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Xe bác độ đèn như thế nào?
Xe mình độ 1 bi xenon 1 pha H1. Cả 2 nằm trong 1 hết. Bác nhìn cái avatar là biết xe mình đèn ntn. Mịa cái thằng đăng kiểm lắm chuyện. Nó bảo tôi cảnh báo toàn hệ thống rồi. Lần sau ông đi xét hạ về đèn thường ko là ko đc xét. Mịa, lần trước cũng cắm 2 ông cụ xanh thì chẳng nói gì...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/6/13
388
373
63
nói vậy thôi bác ơi, có bác là cho qua hết, cả cái VN đâu phải mình xe bác độ đèn. không lẻ no bắt tháo hết.. hehe

• Like
Reactions: david1210
Hạng B2
12/11/13
339
283
63
về nguyên tắc, nếu thấy hành vi vi phạm thì phải ngưng ngay hành vi vi phạm lại.
nên không thể thấy sai, rồi cho qua. để lần sau phạt được.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Em cắm 2 ông tờ xanh rồi bác ạ... Làm luật cả chứ có phải không đâu...
Xanh có nhiều màu quá bác, chứ em là em dùng có một tờ thôi rồi ngồi cà phê cho tới lúc nhận lại chìa khóa! :D

• Like
Reactions: zace4000
Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Xanh có nhiều màu quá bác, chứ em là em dùng có một tờ thôi rồi ngồi cà phê cho tới lúc nhận lại chìa khóa! :D
Em xin bác, bác đừng gọi em là anh. Em nhỏ tuổi hơn bác rất nhiều đấy ạ:D. Mong bác đừng giận vì em nói thật lòng hihi.