Hạng F
1/6/15
5.555
28.568
113
Em hay dẫn bà cả đi ăn quán Hai Con Bò ở góc Nguyễn Thiện Thuật - Nguyễn Thị Minh Khai. Em phải ngồi trên lầu chứ ngồi dưới đất nhìn ra đường em khó chịu vô cùng khi chứng kiến người ta cỡi lên luật pháp mà đi. Ngã sáu quẹo trái vô NTT, NTT quẹo trái ra NTMK, NTT băng thẳng qua PVC mà không vòng bùng binh... không phải một vài người mà hàng đoàn hàng đoàn, 24/7 luôn, người ta không có một chút khái niệm gì về luật giao thông hay sao? Mấy anh đứng ngoài Lý Thái Tổ chi quá trời đông sao không lại đây dẹp loạn dùm.

Hạng C
21/11/11
542
578
93
Vòng xoay NVC lúc nào cũng đông xe, đánh một vòng là mất thêm 5phut.
Đi tắt đón đầu là phương châm của đất nước ta mà.............
Vậy mới là xứ thiên đường chứ bác:3dandap::3dandap::3dandap:

Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Văn hoá và ý thức + thêm sự tuỳ tiện người dân , thêm những lò bánh mía lao thành ra TP bị bát nháo !

• Like
Reactions: Honda 67
Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Em hay dẫn bà cả đi ăn quán Hai Con Bò ở góc Nguyễn Thiện Thuật - Nguyễn Thị Minh Khai. Em phải ngồi trên lầu chứ ngồi dưới đất nhìn ra đường em khó chịu vô cùng khi chứng kiến người ta cỡi lên luật pháp mà đi. Ngã sáu quẹo trái vô NTT, NTT quẹo trái ra NTMK, NTT băng thẳng qua PVC mà không vòng bùng binh... không phải một vài người mà hàng đoàn hàng đoàn, 24/7 luôn, người ta không có một chút khái niệm gì về luật giao thông hay sao? Mấy anh đứng ngoài Lý Thái Tổ chi quá trời đông sao không lại đây dẹp loạn dùm.
Kệ mịa chúng nó đi bác, khó chịu làm chi để hại gan và mất cảm giác ngon miệng. Việc của mấy thằng thi hành pháp luật mà chúng nó không chịu làm, thì mình làm thay bằng cách nào ??? Chịu đời sống chung với lũ thôi

• Like
Reactions: Honda 67
F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Bác chủ giàu quá, dẫn bà cả đi ăn tiệm hoài....
Cho hỏi bác chủ chắc ở bển mới zìa? Đi ăn uống xả hơi mà bức xúc vầy ăn sao ngon?
Cũng xin thưa với bác là mấy ảnh đâu có quan tâm đến việc mà bác bức xúc, các ảnh còn có nhìu chiện quan trọng khác để làm, hay nói theo lối dân dã là "thóc ở đâu, bồ câu ở đó".
Chúc bác thảnh thơi và ngon miệng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Bác chủ giàu quá, dẫn bà cả đi ăn tiệm hoài....
Cho hỏi bác chủ chắc ở bển mới zìa? Đi ăn uống xả hơi mà bức xúc vầy ăn sao ngon?
Cũng xin thưa với bác là mấy ảnh đâu có quan tâm đến việc mà bác bức xúc, các ảnh còn có nhìu chiện quan trọng khác để làm, hay nói theo lối dân dã là "thóc ở đâu, bồ câu ở đó".
Chúc bác thảnh thơi và ngon miệng.
Hay.