Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
16/9/13
5
0
0
Sau một hồi vật vã với Harmona, em quyết chuyển sang mua Lotus Garden. Theo các bác có nên mua căn hộ ở Lotus Garden hay không? Cho em lời khuyên nhé!

Hạng B1
10/10/13
56
0
6
Theo quan điểm của mình, bạn nên đặt câu hỏi là "Nên mua đất hay chung cư" vì nhà là cái có thể thay đổi. Quan trọng là bạn có kiếm được khu vực nào thỏa mãn các tiêu chí của bạn. Riêng mình thì có lập ra một danh sách các tiêu chí để lựa chọn căn hộ và lựa chọn đất. Bạn có thể vào blog của mình mà tải về sử dụng: is.gd/thuvien

Tập Lái
2/10/13
41
0
6
Tuần rồi mình có gọi điện cho sales bên này, báo giá gần 1,6 tỷ phí quản lý 7k/m2 mà k có hồ bơi, thấy khuôn viên cũng nhỏ

Hạng B2
10/7/13
118
3
18
Bác nào biết giá căn 65-70 m, cho em cái giá đã VAT xem nó nhiều không ?

Hạng B2
10/7/13
118
3
18
Nếu VAT là 1 tỷ 381 triệu cho căn 67 mét. Tính ra khoảng 20tr500/m. Không biết giá này đã bao gồm phí bảo trì chưa và có chiết khấu gì không vậy bác . nghe nói phí quản lý 7k/m không biết phí gửi xe bao nhiu 1 chiếc xe máy và oto?

Hạng B1
30/5/11
77
666
83
Ngay phía sau block A là chung cư của Idico 21 tầng luôn nha bác.

Hạng B1
20/7/13
59
2
8
mới đi coi tuần rồi , nếu ở bên ngoài nhìn vào có cái công viên với khuôn viên khá ngon , thoáng mát , tính ra ~4 hộ/thang máy

nhưng e thích phòng khách có ban công nhưng chỉ hướng Tây mới có nhà loại này
, nhà thiết kế góc cạnh khá nhiều nên hơi phí diện tích , 7k/m2 nhưng nói chung tiện ích gần như không có , vị trí cũng kha khá được nhưng sợ kẹt xe vì Trịnh Đình Thảo hơi nhỏ

P/s: bên này đang phát sổ :D , bác nào có căn này được giá PM e xem , đang kiếm nhà để sau tết dọn vào :)

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.