Hạng D
29/3/17
1.396
10.803
113
túm lại vị trí thì cũng được, ở cũng được...nhưng giá thì phải xem lại....

Hạng C
3/12/18
809
2.473
93
Quận 7
View attachment 2825852
Thấy có bác nào đăng ở Topic khác. Giá có thuế là 54-59tr/m2 rồi
1. Ưu điểm: Hồ sơ Pháp lý thì oke, các thông số mình kiểm tra rất kỹ oke, theo dõi dõi tiến độ oke....khả năng ra sổ rất cao vì đã đóng đầy đủ
2. Nhược điểm (mà quan trọng nhất) : xem lại giá bán
hehehe....Mình cũng liều trong tình thế bắt buộc nên cũng mua được mức giá tốt

Hạng B2
15/7/15
105
269
68
43
Hy vọng Vivaland nó giao đúng hạn+ cảnh quan tốt + xây trung tâm thương mại thay thế chợ Phước Long + xây nhà thấp tầng dạng nhà phố liền kề xung quanh Vivaland để cho:
-Đường 15B k tối thui hàng đêm + k bị ngập 2 tháng/lần(CĐT Vivaland phải tác động hoặc nâng đường)
-Era xôm tụ và nâng giá trị lên tí (vì ở cạnh dự án 50tr/m2)

Tập Lái
8/11/22
12
14
3
35
Dự án dính phốt giai đoạn 1 em có nói rất rõ ràng rồi.
Giờ các vấn đề đã xử lý xong, thấy có nhiều lợi ích cho khách hàng có sẵn vốn mà muốn mua nhà có pháp lý đầy đủ mà các bác cứ lôi những cái cđt người ta đã giải quyết xong ra chửi bới, công kích người khác.
Về giá, em thấy có bác so sánh là qua PMH mua thì cụ thể khu nào?; thực ra giá đó trong khu vực này, không tính Era nhé (dự án quá đặc biệt ai cũng biết tại sao có giá đó) thì giá này không cao.
khu này tiện nhất là hệ thống các trường công xung quanh và chợ => mức sống, chi tiêu gia đình nếu sử dụng hết những cái này thì phù hợp với các gia đình bình dân như nhà em.

Hạng C
25/10/16
983
3.423
93
Gia Định Thành
Dự án dính phốt giai đoạn 1 em có nói rất rõ ràng rồi.
Giờ các vấn đề đã xử lý xong, thấy có nhiều lợi ích cho khách hàng có sẵn vốn mà muốn mua nhà có pháp lý đầy đủ mà các bác cứ lôi những cái cđt người ta đã giải quyết xong ra chửi bới, công kích người khác.
Về giá, em thấy có bác so sánh là qua PMH mua thì cụ thể khu nào?; thực ra giá đó trong khu vực này, không tính Era nhé (dự án quá đặc biệt ai cũng biết tại sao có giá đó) thì giá này không cao.
khu này tiện nhất là hệ thống các trường công xung quanh và chợ => mức sống, chi tiêu gia đình nếu sử dụng hết những cái này thì phù hợp với các gia đình bình dân như nhà em.

Mức giá 5xtr/m2 mua được gì ở PMH thì để em liệt kê cho anh nhé.
Scenic Valley, Green Vallay, Happy Valley, Panorama, Riverpark, Riverside ...
Còn nhiều cái giá 3xtr - 4xtr/m2 em làm biếng liệt kê quá :D