Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
..........………

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Đủ thứ kiểu chữ viết, tiếng Việt, tiếng Indo đọc phải nặn từng chữ mệt quá............

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
View attachment 1831372 chào các pác!
cuối năm rồi, nhiều vụ giao thông xảy ra quá làm e chùn bước chân ga
sáng đi dự khai trương,đang nằm ngủ vk kêu dậy đi xog nói lun cái a gần nhà bị tai nạn chết hồi đêm...làm mình giật mình hỏi ủa ông đó toàn đi xe hơi,đâu có đi xe máy đâu mà chết, hỏi ra mới bit là lúc đầu đi xe hơi, xong về cất rồi lấy xe máy đi có 1 đoạn ,xe máy kia húc vào. nghe xog e cũng hơi ớn ớn... bán dưa, sửa xe chui gầm gara,đi bộ,dừng đèn đỏ cũng đi ... thật ko bit nói sao nua

vk đi tiệm trang điểm thế nào nhiềunchuyện cho 1 mụ nào quoá giang, e thì j chứ vụ này hok có tiếc nhưng mà tại mụ đó ..... xấu già...kakka.chứ muời tám đôi muơi thì kaakaka....thui lỡ rồi,lên phán 1câu như đúng rồi,a đừng bật máy lạnh nha.nghe hixxx nóng cả ng, thui lỡ rùi ,có 20km thui chịu khó nhịn xíu,lên xe cũng nổ ác, nhà chị có xe hơi.lạy....có xe hơi mà ko biết mở cửa xe...thui kệ, tới nơi mình sợ bã ẩu bã mở cửa là thằng sau hốt, e chạy thẳng vào sân lun, xog xuôi e chuyển làn từ từ ra ... thế mà thế nào làm ùm cái hết cả hồn,nhìn đằng trc thấy 1 thằng xe máy đằng trc cách 15m quay lại nhìn mình, xg xe thấy nguyên cái cản bung ra gần 90 độ, thằng xe máy nhìn mình... mình nhìn xe máy...4 ánh mắt nhìn nhau trìu mến..xong theo thói quen đi xe hơi là “ thằng lớn lun sai” e vẫy tay chào cho xe máy đi....kaka
may mà nó ko sao,ko té xg đường ,móc vào kiểu đó mà xe nó cứ đi thẳng 1 đường băng,tốc độ nó chạy xé gió mà...cái gác chân móc vào cản kéo bung ra... báo hại bảo hiểm ngày 29/1 hết hạn , lì xì cho cty cuối năm haha....mà p xử lí ca cuối...kakaka
bảo hiểm e đi 1 năm xài có 6 lần chứ mấy ...giờ mua tăng 50% kakkaka
nhiều khi chạy xe ngoài đường ko bit trc dc điều gì , giờ lên đạp chân ga tự nhiên thấy ko tự tin lắm
Bác viết trong lúc say à?

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Bác mua BH nên cần sử dụng cho nó hết hơn 10 củ chứ. Mình không mua BH nên chạy luôn cẩn thận bác ạ.

Hạng B2
17/6/06
334
541
93
Bạn này nói:" cuối năm phải cẩn thận thui..."
vậy là các tháng khác trong năm bạn lái xe kiểu gì?

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Nhức hết cả nách, lâu lâu bác phải xuống hàng hàng chứ lamlàm 1 lèo lèo zậy chời