Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Em tính mua con 2 cầu mà mấy bác bàn ra nhiều quá, sao giờ ta ?
Bàn vụ j mà làm bác hoang mang zậy? cần giá hay test xe thì bác alo em 0966073373 nhé

Hạng B2
28/9/08
248
3.099
93
Em tính mua con 2 cầu mà mấy bác bàn ra nhiều quá, sao giờ ta ?
Ra showroom lái thử đi bác, em cũng đang phân vân, kể ra mua chiếc xe 1,3 tỷ mà cái họng gió sau không có cũng hơi đắng, phiên bản 2019 nó có lắp rồi mà chắc VN còn chờ lâu.

Bác nào còn đang phân vân muốn lái thử trước khi xuống tiền thì alo em nhé
Outlander 2.0 , 2.4 bên em đều có cho các bác hết nhé.
Alo để có giá và được lái thử ạ.
sdt em . 0908433990 em Tên Huy
Cám ơn mấy anh !!!!

Hạng C
27/2/08
638
261
78
Em vừa lấy con 2.4 cảm nhận chạy cảm giác lái tốt giống con wildtrak em đã chạy.xe lạnh nhanh và sâu.em chỉ dám bật 27 độ auto.xe nhỏ dễ đi trong phố vòng quay chỉ 5.3,xe đầm khi chạy cao tốc,ghế hàng3 rộng rãi

• Like
Reactions: baicon
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Eo ơi vậy mà 18 trang rồi.
Chịu khó đọc từ đầu công nhận bác @ican có lập trường kiên định thật, kiên quyết bảo vệ quan điển mình cho là đúng.
Thế cũng tốt.
Xe nào cũng có cái được cái chưa được. Mua những xe tầm này thường là tiền lao động chân chính cả thôi nên mọi người đều có sự lựa chọn cân nhắc.của riêng mình.
Không biết ai sáng suốt hơn ai.
Lúc đầu mình nghĩ bác @ican là người dùng hoá ra là sales
Không, em là sales bác mua xe Mit inbox em nhé.
Nếu là sales thì những còm của bác @ícan làm mình hiểu sai về chính sách của Mit là phải chê bai công nghệ ô tô của nước khác, dìm hàng đối thủ, nặng lời với những ý kiến phản biện.
Mình nghĩ Mit không định hướng những sales của mình như vậy vì nếu vậy thì đó là một (chỉ một thôi) trong những nguyên nhân làm Mít hạn chế năng lực cạnh trang trên thị trường.
Thí dụ đơn giản việc Mít biết lắng nghe ý kiến khách hàng là tới đây sẽ lắp thêm cửa gió cho hàng ghế thứ 2 của Out là mình chứng.
Bác @ícan thay đổi cách quảng bá sản phẩm thì chắc sẽ có nhiều người đến với Mit hơn.
Thật đó bác.

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Outlander xác nhận là sẽ có cửa gió hàng 2 từ tháng 8 rồi nhé các bác, bác nào còn lăn tăn thì xuống tiền nhanh thôi

• Like
Reactions: NhatTran.csm
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Chịu khó đọc từ đầu công nhận bác @ican có lập trường kiên định thật, kiên quyết bảo vệ quan điển mình cho là đúng.
Thế cũng tốt.
Xe nào cũng có cái được cái chưa được. Mua những xe tầm này thường là tiền lao động chân chính cả thôi nên mọi người đều có sự lựa chọn cân nhắc.của riêng mình.

Nếu là sales thì những còm của bác @ícan làm mình hiểu sai về chính sách của Mit là phải chê bai công nghệ ô tô của nước khác, dìm hàng đối thủ, nặng lời với những ý kiến phản biện.
Mình nghĩ Mit không định hướng những sales của mình như vậy vì nếu vậy thì đó là một (chỉ một thôi) trong những nguyên nhân làm Mít hạn chế năng lực cạnh trang trên thị trường.
Thí dụ đơn giản việc Mít biết lắng nghe ý kiến khách hàng là tới đây sẽ lắp thêm cửa gió cho hàng ghế thứ 2 của Out là mình chứng.
Bác @ícan thay đổi cách quảng bá sản phẩm thì chắc sẽ có nhiều người đến với Mit hơn.
Thật đó bác.
Hihi, cái bác @ican bị gán là sales nên bác ấy nhận là sales luôn, chớ theo em hiểu thì bác ấy xài X-Trail thì phải. Mà bác @ican phải gặp bác @Billca cơ mới nói chuyện, em mời 2 bác ấy uống đàm đạo về xe mãi mà 2 bác ấy chưa nhận lời kìa. :p:D:p
Nói về xe, con Out là xe cùi bắp, có cái cửa gió sau cũng không có thì bán cho ai, nóng bỏ xừ, mua CX-5, X-Trail, CRV... thôi, em thật! :)

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Thế cũng tốt.

Thật đó bác.
Em nghĩ bác đã chịu khó đọc từ đầu thì nên đọc kỹ chứ đọc lướt thì cũng như không à, đọc lướt đọc không kỹ dễ sai lắm, mà sai thì comment dài bao nhiêu cũng...trật, phí công viết.
Quan điểm của em đơn giản là 1 dàn lạnh đủ lạnh rồi, còn cửa gió hàng 2 và 3 thì dĩ nhiên có thì tốt hơn.

• Like
Reactions: tuanelectronic