Tập Lái
17/2/16
46
47
18
31
Chào các anh chị em diễn đàn Ô Tô Sài Gòn, Chủ Nhật vừa rồi em được trải nghiệm chiếc Ford Ranger Wildtrak mới nhất của Ford. Phải nói rằng là em rất ấn tượng với chiếc Wildtrak này từ khả năng, sự an toàn, sức mạnh, thông minh. Nên em có làm bài đánh giá nho nhỏ để chia sẻ cùng anh chị em bạn bè. Hy vọng mọi người xem sẽ thích :D

Đánh giá xe Ford Ranger Wildtrak 2016 (Phần 1)

Đánh giá xe Ford Ranger Wildtrak 2016 (Phần 2)

Tập Lái
21/4/11
39
14
8
Chào các anh chị em diễn đàn Ô Tô Sài Gòn, Chủ Nhật vừa rồi em được trải nghiệm chiếc Ford Ranger Wildtrak mới nhất của Ford. Phải nói rằng là em rất ấn tượng với chiếc Wildtrak này từ khả năng, sự an toàn, sức mạnh, thông minh. Nên em có làm bài đánh giá nho nhỏ để chia sẻ cùng anh chị em bạn bè. Hy vọng mọi người xem sẽ thích :D

Đánh giá xe Ford Ranger Wildtrak 2016 (Phần 1)

Đánh giá xe Ford Ranger Wildtrak 2016 (Phần 2)

Xe này được trang bị đèn pha Bi xenon hả bác ???

• Like
Reactions: VitaraV6
Tập Lái
21/4/11
39
14
8
:3dchientrung: Projector halogen thôi bác ạ..
Vâng. Xe em phải thay lại bóng xenon để tăng sáng vì nguyên bản chỉ dùng bóng halogen . Thấy bác chủ thớt giới thiệu trong video clip xe này trang bị đèn xenon nên em hỏi lại kẻo riêng xe em lắp bóng halogen thì thiệt thòi cho e quá !....!!! Hay là xe bác chủ thớt được Ford ưu ái lắp bóng xenon? :)

• Like
25/11/15
42
19
8
33
Vâng. Xe em phải thay lại bóng xenon để tăng sáng vì nguyên bản chỉ dùng bóng halogen . Thấy bác chủ thớt giới thiệu trong video clip xe này trang bị đèn xenon nên em hỏi lại kẻo riêng xe em lắp bóng halogen thì thiệt thòi cho e quá !....!!! Hay là xe bác chủ thớt được Ford ưu ái lắp bóng xenon? :)
Xe ngon có điều hơi thiếu sáng, bác múc led hay xenon gì đi, bác thần đèn gì đó làm thấy cũng ok lắm.

• Like
Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com
các cụ chệu khó sau khi mua về thì bỏ thêm cỡ 5 triệu full là ngon lành cành đào về phần ánh sáng nhé.

Tập Lái
31/7/16
1
1
3
50
Em muốn hỏi giá yêu nhất cho Ranger 2x2 wildtrak, cụ nào sâu Ford ném em cái giá vào ib ạ, cám ơn các cụ.

• Like