Hạng B2
5/3/14
337
790
93
Giá căn hộ sala giờ tương đối cao. Có bác nào dự đoán tương lai khu sala có thể tăng trưởng thêm nhiều ko?

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Ngày nào cũng chạy bộ qua công viên ở Sala, đúng là đáng sống nhưng với điều kiện hoàn thiện hết.

Giờ dự án còn bề bộn, hầu như mọi ng chỉ tập trung vào cái công viên thôi.

Nhìn Sala giống PMH cùa 10 năm trước.
Sala vị trí và tiềm năng quá ổn.
Nhưng nói thật, bác Dương làm BĐS như hạch, nên Sala cũng vạ lây. 1 viên ngọc vào tay người không biết chăm sóc, làm giá.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Giá căn hộ sala giờ tương đối cao. Có bác nào dự đoán tương lai khu sala có thể tăng trưởng thêm nhiều ko?
căn hộ đã xây rồi sẽ ko tăng lên nữa đâu, nó cũng chỉ vậy thôi, ngoại trừ căn hộ mới.

Mấy căn hộ đầu tiên của sala giờ cũng đứng giá rồi, nói chung cũng lỗi thời theo time.

Sẽ giống PMH thôi. Giỏ hàng bán ra cũng ko nhiều.

Sadora thì nhiều nhưng nó chưa thống nhất với sala, đi thông bằng cái đường ven sông dưới gầm cầu... giống con ghẻ vậy.

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
căn hộ sẽ lên theo mặt bằng giá khu vực thôi nhưng ko thể nào nhiều = thổ dc
bằng chứng là thổ lên x4 x5 mà giá căn hộ mới xây xong vào 2015 2016 có x4 x5 dc đâu

• Like
Reactions: TamLo
21/9/11
1.663
31.409
113
căn hộ đã xây rồi sẽ ko tăng lên nữa đâu, nó cũng chỉ vậy thôi, ngoại trừ căn hộ mới.

Mấy căn hộ đầu tiên của sala giờ cũng đứng giá rồi, nói chung cũng lỗi thời theo time.

Sẽ giống PMH thôi. Giỏ hàng bán ra cũng ko nhiều.

Sadora thì nhiều nhưng nó chưa thống nhất với sala, đi thông bằng cái đường ven sông dưới gầm cầu... giống con ghẻ vậy.

Để ở mình lại thích không quá đông, không quá tấp nập, cần 1 chút cách biệt như vậy.

Thậm chí sông rạch để hoang sơ như hiện tại với mình còn thoải mái hơn, tối nghe được tiếng ếch nhái, dế kêu, sáng chim cò ríu rít cả một khúc sông, mọi người thấy khác chứ nông dân như mình lại thấy hợp.

Đau đầu giữa Chung cư Vinhomes Central Park, Sala hay Chung cư gần meteo Xa lộ Hà Nội

Đau đầu giữa Chung cư Vinhomes Central Park, Sala hay Chung cư gần meteo Xa lộ Hà Nội

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Để ở mình lại thích không quá đông, không quá tấp nập, cần 1 chút cách biệt như vậy.

Thậm chí sông rạch để hoang sơ như hiện tại với mình còn thoải mái hơn, tối nghe được tiếng ếch nhái, dế kêu, sáng chim cò ríu rít cả một khúc sông, mọi người thấy khác chứ nông dân như mình lại thấy hợp.

View attachment 2589289

View attachment 2589290
View attachment 2589288
Tui thì lại thích những khu dc quy hoạch, làm vìa, bờ sông, kênh rõ ràng, có cây xanh ngăn nắp, ô tô theo làn, nhà xây theo mẫu, chỉnh chu như châu âu hay trung quốc...

Thành phố mà nhiều cảnh hoang sơ thì đúng thật rất khó chịu.

• Like
Reactions: Tommyteo and TamLo
Tập Lái
26/5/21
38
89
18

View attachment 2589289

View attachment 2589290
View attachment 2589288
Hoang sơ thích vậy bác

• Like
Reactions: American Standard
Hạng C
5/2/09
594
4.208
93
Căn hộ Sarimi theo em thiết kế không tốt. Bên ngoài gió khá mạnh chứ không phải đứng gió như anh thớt cảm nhận. Tuy nhiên bên trong căn hộ không có luồng khí đối lưu. Em thấy dân Sarimi phải mở cửa chính để lấy đối lưu khá nhiều. Em vào khoảng nửa tiếng mà toát mồ hôi, vì em yêu cầu chủ nhà đóng cửa chính. Thông thường, chung cư cao cấp không ai mở cửa chính thường xuyên.
Với tài chính như thớt, theo em nên đến khu Anphu, Song hành. Lexington - Imperia- Caltavil- Ếstella. Em tạm xếp theo giá từ thấp đến cao, chủ quan thôi.

Hạng B2
13/8/11
362
989
93
Căn hộ Sarimi theo em thiết kế không tốt. Bên ngoài gió khá mạnh chứ không phải đứng gió như anh thớt cảm nhận. Tuy nhiên bên trong căn hộ không có luồng khí đối lưu. Em thấy dân Sarimi phải mở cửa chính để lấy đối lưu khá nhiều. Em vào khoảng nửa tiếng mà toát mồ hôi, vì em yêu cầu chủ nhà đóng cửa chính. Thông thường, chung cư cao cấp không ai mở cửa chính thường xuyên.
Với tài chính như thớt, theo em nên đến khu Anphu, Song hành. Lexington - Imperia- Caltavil- Ếstella. Em tạm xếp theo giá từ thấp đến cao, chủ quan thôi.
em vào xem cũng thấy hơi đứng gió. nhưng rõ là nhiều ban công và cửa sổ cơ mà