Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Kính chào các bác..em có một thắc mắc vô cùng lớn đó là đoạn này có 2 làn đường không có bb 412 nhưng khi mình lưu thông làn bên phải sẽ có xxx quay phim lại và chặn bắt cách đó không xa với lỗi vượt phải khi xe làn trong chạy nhanh hơn làn ngoài.. mặc cho các bác viện dẫn đoạn ngoại trừ của điểm c khoản 5 điều 5 nghị định 171 xxx vẫn kiên quyết lập biên bản và khẳng định hoàn toàn chịu trách nhiệm và sẵn sàng bồi thường thiệt hại cho bác nếu xxx làm sai.. khác xa hoàn toàn với vs xxx vành đai 2.. vậy câu hỏi đặt ra:
Xe oto đi làn bên phải chạy nhanh hơn làn bên trái có sai hay không? Nếu không tại sao xxx sẵn sàng lập bb chấp khiếu nại?

Em là một trong những người đã từng thử và từng chiến, không bánh mì, không trợ giúp nhưng phải mất gần 40p thì 2 bên mới dĩ hòa di quý mà vẫn chưa làm rõ được vấn đề có sai hay không?!

Em cũng xin phép ko đăng cờ nhiếp lên hầu các bác ạ.. và vì sao thì êm cũng xin phép ko trả lời ạ :)

https://www.dropbox.com/s/6rei7x3ag2vh606/hii.mp3?dl=0

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Nếu "không an toàn" thì chứng minh là trách nhiệm của xxx cụ Dâm ạ
Vậy bác tự đưa mình vào rủi ro nếu xxx chứng minh được. Sao bác k tự biết khi nào là "an toàn", đủ điều kiện chuyển làn?

2 bác khỏi cãi.. hay thì bữa nào đánh con xe lên Biên Hòa rồi chúng ta lên đèo mẹ bồng con test nhá !

Hạng D
3/7/14
2.803
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
vậy có mấy đoạn đường chỉ có 2 lanes : mà xe ở lane trái chạy chậm hoài ko nhường đường ( kiểu như chạy 80 km/h cruse control ) , xe mình chạy có việc muốn nhanh nên lên 100-110 km/h

Mà nhá đèn, kèn các kiểu xe trên không tránh thì sao ?

Thêm 1 câu hỏi nữa : đoạn đường dài, làm sao xxx đứng từ xa mà quay phim được ?

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
vậy có mấy đoạn đường chỉ có 2 lanes : mà xe ở lane trái chạy chậm hoài ko nhường đường ( kiểu như chạy 80 km/h cruse control ) , xe mình chạy có việc muốn nhanh nên lên 100-110 km/h

Mà nhá đèn, kèn các kiểu xe trên không tránh thì sao ?

Thêm 1 câu hỏi nữa : đoạn đường dài, làm sao xxx đứng từ xa mà quay phim được ?
Quay dc.. có máy chiếu lên thùng xe của xxx cho bác xem lun !

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Bác nào có đủ các yếu tố kính mời chon ngày lành tháng tốt chúng ta đi tìm sự thật ạ.. em vẫn còn khuất mắt là nếu chúng ta ko sai tại sao xxx 100% đòi lập bb, bao khiếu nại?

• Like
Reactions: ceebee and 4x6
Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Vạch đứt hay vạch liền?
Vạch bn cm?
Có súng bắn tốc độ k?
Bên phải nhanh hơn nhưng có vượt tốc đô cho phép k?

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Bác nào có đủ các yếu tố kính mời chon ngày lành tháng tốt chúng ta đi tìm sự thật ạ.. em vẫn còn khuất mắt là nếu chúng ta ko sai tại sao xxx 100% đòi lập bb, bao khiếu nại?
ĐN đoạn này xa quá, chứ vòng vòng SG chơi được.
Bác nào có 2 bằng ở ĐN đứng ra test đi, anh em hỗ trợ về tài chính và pháp lý để làm rõ 1 lần. Kiện thẳng ra Toà khỏi khiếu nại nữa cho rõ ràng luôn.

Hạng D
3/7/14
2.803
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
ĐN đoạn này xa quá, chứ vòng vòng SG chơi được.
Bác nào có 2 bằng ở ĐN đứng ra test đi, anh em hỗ trợ về tài chính và pháp lý để làm rõ 1 lần. Kiện thẳng ra Toà khỏi khiếu nại nữa cho rõ ràng luôn.
khâu đi kiện nhiêu khê ah

thời gian để đi làm kiếm tiền sướng hơn đi kiếm thêm rắc rối bác

" cuộc sống vốn dĩ đã quá phức tạp rồi, anh đừng làm cho khó khăn thêm nữa nhé "
( ex hơn 4 tuổi - đã chia tay 3 năm trước - nói câu này cách đây 4 năm.. giờ vẫn nhớ )