Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Chào cả nhà

Dưới đây là thư em gửi bác Lơ. Để bác Lơ duyệt, em nghĩ cần ý kiến của toàn thể anh em chơi Tenis trong OS

Vì OTC, các bác vui lòng bỏ chút thời gian, đánh vài ý kiến nho nhỏ để bày tỏ nỗi lòng mình dưới bài nay nhé

<span style=""color: #ff0000;"">(Mong Các MOD, OSPD.... cho thớt này được sống để hiểu ý kiến mọi người)</span>

=======================================================
Thân gửi các bác Lơ
Đề nghị thay đổi Ban Tổ chức các giải Tenis OS
Tình hình tổ chức giải Tennis các chi hội năm 2011 và hiện tại (2012) gây khá nhiều bức xúc cho anh em chơi Tennis trong diễn đàn Otosaigon. Sau khi tham khảo ý kiến với mọi người chơi Tennis trong diễn đàn, em xin đề nghị các bác Lơ cho từ nhiệm BTC cũ và thay đổi bằng thành phần Ban Tổ Chức mới như sau

Trưởng Ban: Tuyeni30
Hỗ trợ: Lycafe
Dawngoodman
IV
Huynhnhatminh
(Em đề nghị bầu anh Tuyên lên làm HT OTC, HT TDTT luôn. Ông này giỏi đều tất cả các môn – Tenns, đá banh, cầu long, PKL…. và ……rất nhiệt huyết !!!)

Thành phần ban tổ chức được đề nghị ở trên rất vui vẻ, thân thiện, yêu Tennis, hiểu biết anh em trong Otosaigon nên chắc sẽ vực dậy phong trào cũng như tạo sức hút lớn cho diễn đàn

Hạng B1
2/12/09
64
0
6
54
Bác xebabanh đã từng là cánh chim đầu đàn từ phong trào OTC, nhưng nay, thật lòng bác Babanh quá nhiều sân chơi (...), lại thêm công việc, xã hội, tuổi tác... nên bác xa rời quần chúng OTC nói riêng và thể thao nói chung khá nhiều. Thêm nữa cũng nên tạo cơ hội để lớp trẻ thay đổi không khí, mang luông gió mát, mới lạ cho diễn đàn. Vậy tha thiết mong bác hãy vì phong trào chung, nhường sân chơi và điều hành, tổ chức giải cho anh em khác. Sự tôn trong và công lao của bác luôn được ghi nhận.
Kính.

Windarc nói:
..Delleted
Nhát gan :D
Theo em thì không phải có búc xúc gì với bác ba bánh nhưng bác ấy thật sự không sau sát với anh em, nhiều khi tình hình anh em trầm lắng quá mà không có động thái gì vực dậy anh em OTC, làm em phải làm cái thớt "nhưng người OTC trấm lặng" thế mà có bác tưởng em muốn danh phận chức tước gì của OS. Nhiều chuyện bác ba bánh chưa thực sự làm hợp lý, anh em trong cuộc họp cuối năm hiểu, gây cho mọi người cái gần như là ác cảm với bác ba, đưa ra những quyết định theo quan điểm cá nhân chứ chưa thật sự hợp tình hợp lý.

Có thớt này thì em xin vote cho bác Tuyên. Yến Vi chân dài thì nên hỏi ý kiến của bác ấy, vì bác ấy cũng bận rộn bên viettiennis.net nhiều rồi, đừng để đưa vào rồi lại bỏ lơ, bỏ lửng --> không nên.
Một người nữa em nghĩ cần đưa vào lãnh đạo OTC là lão dawngoodman, dù lão ấy không có lobby em gì cả chỉ tặng em cái loa sup thôi.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Lâu lâu thấy Bẹt viết hay quá . Bác Xebabanh vẫn là đầu tàu người anh của OTC , thời thế đổi thay nhưng tinh thần OTC vẫn như ngày nào " Vui khỏe thân thiện " tinh thần tổ chức giải cũng chỉ để đặt mục đích của tiêu chí đó còn chuyện nâng tầm chất lượng thiết nghĩ hiện tại các diễn đàn chuyên tennis làm tốt hơn rất nhiều .Em không vote hay đề xuất vì việc này làm trên tinh thần tự nguyện chả có lương bổng gì cả ai nhào zô thì ủng hộ 2 tay .Thân

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
@Ro béo: IV có khả năng tổ chức rất tốt, mội quan hệ thân thiện
THeo mình hiểu thì từ năm ngoái tới giờ IV không tham gia do bức xúc, mất nhiệt huyết thôi

Với sự thay đổi trên đây, chắc rằng người đẹp Yến Vi sẽ trở lại !!!

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Nội dung này đã ngấm ngầm chuyển động trong huyết quản nhiều Bác cả trong và ngoài OTC. Bản thân em thấy đây là sự cần thiết nhằm kéo giữ một phong trào, một sân chơi cho toàn thể ae OS nói chung và OTC nói riêng.
Danh sách đề nghị của bác Duonglao rất hợp lý, em bổ sung thêm d/c Robột to mồm. Nhân vật này có cái ....mồm tốt nên lôi kéo, kích động, phát động được phong trào tạo sự vui vẻ, thân thiện.
Mỗi một giai đoạn hướng/bước đi có thay đổi, điều này là quy luật. Chúng ta ko cải tổ thì sẽ đứng tại chỗ và thụt lùi. Cải tổ hay là chết- e thik khẩu hiệu này cho OTC. Kính.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Hiện AE OTC chúng ta cần gì:
1. Một người lãnh đạo có tinh thần nhiệt huyết
2. Biết lắng nghe thành viên trong diển đàn.
3. Kề vai sát cánh cùng AE thành viên diển đàn, nhất là OTC.
Hiện nay Ai cũng biết Anh Ba BÁnh là người khai thiên lập địa OTC chúng ta nhưng hiện nay CV của BÁc Ba đãm trách quá nhiều . Nên sự tín nhiệm của Bác Ba phần nào giãm đi đôi chút, cũng như sự hiện diện của Bác Ba cũng ít đi trong AE.
Em cũng là thành viên mới, thấy OTC đi xuống Em cũng buồn. Em không tài cán gì nhưng bỏ sức ra được gì hay cái đó để giúp sức cho phong trào OTC mạnh lên.
Vậy Em kêu gọi AE OTC qua những năm tháng vừa qua, có gì bức xúc hoặc có gì không thông thì nên bày tỏ trên Box này để chúng ta xây dựng 1 OTC và diển đàn Os thêm lớn mạnh.

Hạng B2
15/8/07
453
13
18
51
Mong muốn phải thay đổi theo xu thế chung của toàn thể anh em thành viên tâm huyết OTC, em ủng hộ thay đổi BĐH mới, có tài, có tâm và có lực nhằm vực dậy PT tennis của OS.
Em đề xuất: Tuyên ỉ30, Dawmgoodman, DIV, Lycafe, xe_online...
Bác xebabánh luôn là cây đại thụ trong làng banh nỉ nghiệp dư với tất cả sự ngưỡng mộ và kính trọng.
Thân.

Status
Không mở trả lời sau này.