Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn
chào các anh.
Nay con mình tốt nghiệp đại học.
Mình hỏi nó thích Sh iPhone hay gs 1250 ko mình tặng mừng tốt nghiệp nhưng nó nói nó thích đi Châu Âu cùng với bố.
Nay mình nhờ các anh giúp đỡ mình lên 1 tour đi bụi Châu Âu 14 ngày qua các nước Pháp , Thuỵ Sĩ, Ý, Áo, Đức, Bỉ , Hà Lan.
Nội dung chuyến đi này là đi càng nhiều thành phố nổi tiếng càng tốt, ưu tiên di chuyển bằng bus ngủ luôn trên bus cho đỡ tiền ks :), có thể di chuyển bằng hàng không giá rẻ, tự lái.... Ở thì ở ks bình dân gần trung tâm.
Do mình chưa từng đi bụi và hiện mình hết xèn :). 1 phần cũng là do con trai mình muốn đi như thế để trải nghiệm nên mình chân thành nhờ các anh :)
Thời gian dự kiến đi là ngày 15-30 tháng 6 này
Cảm ơn các anh góp ý

27/12/18
667
14.537
93
chào các anh.
Mình hỏi nó thích Sh iPhone hay gs 1250 ko mình tặng mừng tốt nghiệp nhưng nó nói nó thích đi Châu Âu cùng với bố.
Nay mình nhờ các anh giúp đỡ mình lên 1 tour đi bụi Châu Âu 14 ngày qua các nước Pháp , Thuỵ Sĩ, Ý, Áo, Đức, Bỉ , Hà Lan.
Nội dung chuyến đi này là đi càng nhiều thành phố nổi tiếng càng tốt, ưu tiên di chuyển bằng bus ngủ luôn trên bus cho đỡ tiền ks :), có thể di chuyển bằng hàng không giá rẻ, tự lái.... Ở thì ở ks bình dân gần trung tâm.
Do mình chưa từng đi bụi và hiện mình hết xèn :). 1 phần cũng là do con trai mình muốn đi như thế để trải nghiệm nên mình chân thành nhờ các anh :)
Cảm ơn các anh góp ý
ngưỡng mộ anh + cháu nhé!

Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
58.633
113
chào các anh.
Cảm ơn các anh góp ý
ủa, nhớ bằng con mình mà Tốt nghiệp ĐH rồi à.
Chúc mừng nghe !!!

• Like
Reactions: hamzui
Hạng B2
15/1/11
219
1.017
93
Taipei
Đi bụi riết tụi nhỏ ghiền, được đi cái nó thích
Con em giờ kêu đi tour không chịu
chi phí cho chuyến đi 14 ngày một người là nhiêu bác sỹ, e thấy trên mạng nói là đâu đó 50-60tr

Hạng C
5/3/08
870
52.485
93
Sì ghềnh
Nếu anh muốn tự đi cho rẻ mua bus tour của bọn này.
Giá tour ghép tương đối rẻ nhưng mỗi cái khách sạn nó toàn đặt ở vùng ngoại ô nên hơi bất cập.

Hạng D
23/10/18
1.131
23.236
113
40
Đi 1 ngày đàng học 1 sàng khôn, con cái đi trải nghiệm để có cái nhìn với thế giới bên ngoài rất tốt. Đi nước ngoài nữa thì còn gì bằng! Chúc anh và cháu đi vui vẻ

• Like
Reactions: hamzui