Tập Lái
8/7/13
28
6
3
tây nguyên
em chuẩn bị đi vía bà châu đốc,cụ nào vừa đi về cho em hỏi đường từ gia nghĩa đăk nông là đi theo đường nào ,cho gần và đường đi có bị kẹt xe không.cần lưu ý xxx ở đâu làm căng và cụ nào có kinh nghiem đi nhiều xin chỉ giáo hộ nhà em với để nhà em có một chuyến đi an toàn và tiết kiệm.vì em ở trển mới xuống.xin cảm ơn các bác nhiều

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Trển thì bác tìm đường về Sì Phố, về SG bác theo cao tốc SG - TL -> QL1 qua cầu Mỹ Thuận quẹo trái -> QL80 qua phà :Vàm Cống quẹo trái -> QL91 thẳng tiến là tới nơi:3dcuoi:

• Like
Reactions: tonybom
Hạng B2
4/1/14
142
207
43
An Giang
bác chỉ cần lưu ý đi đung luật thì các AE CSGT ko khó dễ baác đâu, các CSGT ở miền tây tớ tác phong tốt lắm, ko bắt bậy bao giờ, nhưng bác mà đi bậy , các anh ấy mời vào thì bác xác định ăn BB chắc nhé :3dgoidien: bác về CD có cần diem ăn uống nói em chỉ cho nha

• Like
Reactions: xeomvn and b2k11
Tập Lái
8/7/13
28
6
3
tây nguyên
bác chỉ cần lưu ý đi đung luật thì các AE CSGT ko khó dễ baác đâu, các CSGT ở miền tây tớ tác phong tốt lắm, ko bắt bậy bao giờ, nhưng bác mà đi bậy , các anh ấy mời vào thì bác xác định ăn BB chắc nhé :3dgoidien: bác về CD có cần diem ăn uống nói em chỉ cho nha
vâng nhà em cũng đang cố gắng trau rùi kinh nghiệm để phòng thaanxin cảm ơn các bác đã chỉ giáo nha

• Like
Reactions: nghia_nguyen5678
Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Trển thì bác tìm đường về Sì Phố, về SG bác theo cao tốc SG - TL -> QL1 qua cầu Mỹ Thuận quẹo trái -> QL80 qua phà :Vàm Cống quẹo trái -> QL91 thẳng tiến là tới nơi:3dcuoi:
Xuống dốc cầu Mỹ Thuận quẹo phải -> theo Ql80 đến phà Vàm Cống. Qua phà gặp ngã 3 quẹo phải là Tp Long Xuyên cứ theo Ql 91 thẳng tiến Châu Đốc. Bác ở xa đến nên cứ nhớ đúng luật mà đi, sai là lãnh biên bản, đừng nghĩ chung chi bánh mì nhe. Chúc bác thượng lộ bình an.

• Like
Reactions: b2k11
Hạng B2
12/3/14
194
94
28
Đoạn gần phà Vàm Cống (bờ Đồng Tháp) và Tp LX lên CĐ bác chú ý đi đúng tốc độ.

Hạng B2
17/4/12
147
112
43
:3dchientrung:Qua phà Vàm Cống quẹo phải nha bác, quẹo trái về Cần Thơ & Rạch Giá nghen bác.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
1/6/09
234
95
28
Bác cho em xin mấy cái điểm ăn uống với, thank bác!