Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Lễ 30/4 vừa rồi em ở KS Camellia (đường Lê Lợi - Nha Trang). Dịch vụ kém, phòng tối, giá cũng không rẻ (930k/đêm). Đặc biệt V2 em để ngoài sảnh (có bảo vệ) sau 1 đêm thì bị gỡ mất cặp đèn sương mù. Mịa nó, có tay trong chắc luôn. KS từ chối bồi thường. Huề tiền thôi vì em không có thời gian kiện cáo!
Cảnh báo để các bác cạch nó ra nhé!

Tập Lái
26/5/11
23
0
0
30/04 e thấy mấy bác OS XNL tập trung bên chổ chú Quang ( ks Olympic *** ) nằm gần đó , đông vui lắm , sao bác ghé đó cho vui . KS Camellia này trước kia là ks Thế giới ** thôi , mới làm thêm cái hồ bơi rồi thành *** .
Đầu Bạc nói:
Lễ 30/4 vừa rồi em ở KS Camellia (đường Lê Lợi - Nha Trang). Dịch vụ kém, phòng tối, giá cũng không rẻ (930k/đêm). Đặc biệt V2 em để ngoài sảnh (có bảo vệ) sau 1 đêm thì bị gỡ mất cặp đèn sương mù. Mịa nó, có tay trong chắc luôn. KS từ chối bồi thường. Huề tiền thôi vì em không có thời gian kiện cáo!

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Ks gì kỳ cục vậy. Cám ơn thông tin của bác chủ nha.

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Đầu Bạc nói:

:( Xin lỗi bác Đầu bạc về dv ks Camellia này, hôm Kiafc off NT chính em cũng bị bất ngờ để đoàn phải ức chế.:(
Vụ đèn mất cũng xin chia buồn cùng bác, em chỉ biết nói: Ks Camellia chuối quá:mad:. Thật sự qua tìm hiểu sau sự cố thì em biết Ks Camellia này được thuê lại, sửa sang chút it rồi đưa vào kinh doanh, rát chụp giật, mì ăn liền...:mad:
Dù sao cũng cám on bác đã cảnh báo để toàn thể ae os cùng biết mà tránh nếu có dịp đi NT

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/6/10
199
14
18
51
Thegioiauto.
KS này cũng nhiều sao mà làm ăn kỳ nhỉ? Nha Trang khá nhiều KS gần biển, giá cũng mềm chứ không quá đắt như VT, đi Nha Trang thấy con người cũng hiền hòa và dễ mến

Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
He he... Bác cũng là nạn nhân như ae KiaFC thôi:D, xin lỗi cái gì! Em lập thớt này chỉ để cảnh báo mọi người.

Status
Không mở trả lời sau này.