Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Mấy hôm nay em thấy lúc nào cũng có 1 chiếc xe của Thanh Tra GT đứng ngay dưới dốc cầu Bình Triệu 1 hướng ra Thủ Đức, và bóng áo vàng cũng thấp thoáng cùng áo xanh! Xe ra vào cũng kha khá do thói quen né 1 ổ voi to vật vã ngay đó, nhưng có ngờ đâu!!!!!

Các bác đổ dốc cầu này nên lưu ý chạy đúng làn nhé, cho dù có 1 ổ voi to đùng thì cũng ráng cho xe rớt xuống (xong rùi bò lên liền) chứ quen né ổ voi đóa là sai làn đường, và alehap vô lề!

sau đó qua khỏi chợ Bình Triệu chút xíu, hoặc lên gần Cân Nhơn Hòa cũng có moto bắt mấy lỗi sai làn,.....

Nhân dịp này các bác rành luật hoặc hay bị phạt lỗi sai làn cho em hỏi lỗi này bị phạt bao nhiêu ạ (em nhớ 300K)?? Nếu chung tại chỗ thì bi nhiu là vừa???

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Ặc, chiều nào đi làm về em cũng ngang wa đó (nhà ở Kha Vạn Cân). May mà chưa dính, em sẽ lưu ý điểm này. Thanks bác đã cảnh báo.

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Hôm trước em đi thấy có 1 bác In lên cầu chạy lane ngoài ép 1 bác già đi xe Dream vô thành cầu đang sửa. Bác già chạy qua cầu đến méc với 2 chú xxx đang canh phía dưới. Sau đó là các bác biết roài, bác In bị vịn lại tội lấn lane trên cầu:D

Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49
Đúng là đồ ...
Em bị sập cái ổ voi này rồi, phải chi mấy ông nội này đi lo lấp gdâu có ai né làn chỗ này thì đỡ biết mấy.

me_xe_hoi nói:
Mấy hôm nay em thấy lúc nào cũng có 1 chiếc xe của Thanh Tra GT đứng ngay dưới dốc cầu Bình Triệu 1 hướng ra Thủ Đức, và bóng áo vàng cũng thấp thoáng cùng áo xanh! Xe ra vào cũng kha khá do thói quen né 1 ổ voi to vật vã ngay đó, nhưng có ngờ đâu!!!!!

Các bác đổ dốc cầu này nên lưu ý chạy đúng làn nhé, cho dù có 1 ổ voi to đùng thì cũng ráng cho xe rớt xuống (xong rùi bò lên liền) chứ quen né ổ voi đóa là sai làn đường, và alehap vô lề!

sau đó qua khỏi chợ Bình Triệu chút xíu, hoặc lên gần Cân Nhơn Hòa cũng có moto bắt mấy lỗi sai làn,.....

Nhân dịp này các bác rành luật hoặc hay bị phạt lỗi sai làn cho em hỏi lỗi này bị phạt bao nhiêu ạ (em nhớ 300K)?? Nếu chung tại chỗ thì bi nhiu là vừa???

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Bác nhaquelentinh đúng là ... đồ nhà_quê_lên_tỉnh: Cái ổ voi là cần câu cơm của biết bao nhiêu người mà bác bảo lấp đi!!!!
lấp đi thì các cháu nó ở nhà xiền đâu mà mua quần áo mới, quà cáp cuối năm, ......

Cứ để đấy, cho anh em tà tà kiếm cơm chứ!

Last edited by a moderator:
Hạng F
5/3/05
8.718
72.177
113
đây
em mà có $ em thuê cái xe ghẻ lái qua ổ voi rồi phi thẳng vào tổ công tác... xong xuống thều thào... em xin lỗi, ổ voi to quá em mất lái, suýt nữa đưa các cụ lên nóc tủ... rồi chấp nhận phạt 300K

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
tuanle nói:
em mà có $ em thuê cái xe ghẻ lái qua ổ voi rồi phi thẳng vào tổ công tác... xong xuống thều thào... em xin lỗi, ổ voi to quá em mất lái, suýt nữa đưa các cụ lên nóc tủ... rồi chấp nhận phạt 300K

Bác tuanle nói thế chắc sắp bị các cụ cho thuê xe vào ném đá đơi!