Hạng B1
28/3/07
82
0
0
CHào các bác .
Số là sau khi em đi laser (2000) sau đó đến lac (2004) . Nay em muốn đổi sang con Civic 1.8at. ( em đi thử CV MT ồn hơn CV AT)
Vì em đi 2 dòng trên thì thấy rất ồn . và theo em nghĩ thì các dòng CIV, ALTIS,FOCUS , thì đỡ ồn hơn . Tuy nhiên em không biết là trong 3 loại em đang xem xét này thì loại nào ồn ít nhất .

Nhờ các bác cho em xin ít đánh giá để quyết định cưới em CV này (em cọc rồi nhưng tháng 8 mới rước về ạ )

Cảm ơn các bác

Hạng C
22/11/07
535
0
0
RE: Độ ồn của các xe civ,ford cus,Altis,

Thôi thôi mời bác đọc các thớt trước đã nói nhiều và cãi nhiều vè chuyện này, ko lại có mấy cha nội rảnh vào xả rác bây giờ. Chịu khó search đi bác, mấy chuyện này đầy khắp nơi.

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=902101

Hạng B2
22/2/08
157
68
28

hehe, dzụ này là tranh cãi mệt lắm rồi. Hôm off T5 này bác nào có máy đo ồn test luôn cái đi :)

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Trích đoạn: lengthdong

hehe, dzụ này là tranh cãi mệt lắm rồi. Hôm off T5 này bác nào có máy đo ồn test luôn cái đi :)
Đường xá đi Bình Phước trong đợt cuối tháng 5 này nhẵn có, gồ ghề có, vòng vèo có, lên xuống có, tha hồ mà test nhá, sập hố ráng chịu

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

ngoài lề tí : lac là xe nào vậy bác. Em đọc thấy hoài mà nghĩ ko ra viết tắt của xe nào [8D]

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: trungkien_civic

ngoài lề tí : lac là xe nào vậy bác. Em đọc thấy hoài mà nghĩ ko ra viết tắt của xe nào [8D]

laceti bác ạ

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com

Rồi !!!! Lại có bác làm "nóng" về chuyện này nữa rồi;) Bác chịu khó xem các thớt khác về vấn đề này nghen, kẻo lại có vài người rảnh vào thớt này quăng từa lưa thì khổ mọi người lắm ạ

Hạng B1
12/4/07
92
1
8

Trích đoạn: minhthat

CHào các bác .
Số là sau khi em đi laser (2000) sau đó đến lac (2004) . Nay em muốn đổi sang con Civic 1.8at. ( em đi thử CV MT ồn hơn CV AT)
Vì em đi 2 dòng trên thì thấy rất ồn . và theo em nghĩ thì các dòng CIV, ALTIS,FOCUS , thì đỡ ồn hơn . Tuy nhiên em không biết là trong 3 loại em đang xem xét này thì loại nào ồn ít nhất .

Nhờ các bác cho em xin ít đánh giá để quyết định cưới em CV này (em cọc rồi nhưng tháng 8 mới rước về ạ )

Cảm ơn các bác

Loại nào cũng được bác ạ nhưng hãy tránh xa Civic 2.0 nhé, loại này rất ồn ...

Hạng B1
28/3/07
82
0
0

Cảm ơn các bác .

Em quyết theo con CV 1.8at .

Em đọc xong cái thớt các bác chỉ mà cũng thấy căng thẳng quá mặc dù mấy con CV vẫn là mơ ước của em .

Chúc các bác hạnh phúc với cả 2 vợ