Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
các bác cho em hỏi đường nhanh nhất từ hà tiên về tphcm. Trên google có 3 lựa chọn:
1. Vòng qua châu đốc Đi qua phà tân châu, châu giang...
2. Đi phà vàm cống
3. Đi qua cần thơ k qua phà nào hết

thanks các bác

Hạng D
26/7/08
1.922
57.554
113
các bác cho em hỏi đường nhanh nhất từ hà tiên về tphcm. Trên google có 3 lựa chọn:
2. Đi phà vàm cống

thanks các bác

Thường em đi phà Vàm Cống, a dùng google maps coi tốc độ cái nào nhanh nhất thì đi thôi. Đến gần vàm cống mà kẹt phà thì chuyển qua hướng Cần Thơ.

Phà Tân Châu gì đó mấy lần e rủ bạn đi vì e khoái đường lạ, khám phá, mà sao tụi nó cứ cản, e ko hiểu lắm.

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
Thường em đi phà Vàm Cống, a dùng google maps coi tốc độ cái nào nhanh nhất thì đi thôi. Đến gần vàm cống mà kẹt phà thì chuyển qua hướng Cần Thơ.

Phà Tân Châu gì đó mấy lần e rủ bạn đi vì e khoái đường lạ, khám phá, mà sao tụi nó cứ cản, e ko hiểu lắm.
Từ tphcm e đi hà tiên theo hướng tân châu rồi, vì có ghé vía bà châu đốc nên sẵn đi hướng tân châu. Đường xấu mà tưng lắm, được cái k có xxx.

bằng cách nào coi google để biết vàm cống kẹt hay k để mình né qua cần thơ bác?

Hạng D
26/7/08
1.922
57.554
113
Từ tphcm e đi hà tiên theo hướng tân châu rồi, vì có ghé vía bà châu đốc nên sẵn đi hướng tân châu. Đường xấu mà tưng lắm, được cái k có xxx.

bằng cách nào coi google để biết vàm cống kẹt hay k để mình né qua cần thơ bác?

Google nó có ước tính thời gian di chuyển đó bác, đến gần đó bấm thử theo 2 hướng, hướng nào nhanh thì đi.

Đường bộ nếu kẹt thì nó sẽ đỏ lòm, còn phà thì e ko nhớ rõ nó có đỏ hay ko, nhưng trước và sau phà mà nó tô đỏ là kẹt. Nếu đoạn đỏ mà ngắn thì là xe chờ phà thôi, ko tính là kẹt.

Hạng D
13/1/12
2.667
91.220
113
2. Đi phà vàm cống

thanks các bác
Sân bay Rạch Giá sân bay TSN ... nhanh nhất

Tập Lái
18/9/13
17
90
23
Hà tiên -Vị thanh - Cần thơ đường đi nhanh nhất đó bác

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
Hà tiên -Vị thanh - Cần thơ đường đi nhanh nhất đó bác
đang thấy xa hơn so với đi Vàm Cống nhưng k biết về thời gian thì có bằng nhau k chứ kẹt pha oải lắm. e đi ban ngày nên k biết chủ nhật ra Sao nữa

Hạng D
5/1/08
1.570
26.056
113
Saigon
đang thấy xa hơn so với đi Vàm Cống nhưng k biết về thời gian thì có bằng nhau k chứ kẹt pha oải lắm. e đi ban ngày nên k biết chủ nhật ra Sao nữa

Đi ban ngày thì đi CT đi, tà tà dzìa, chỉ sợ kẹt từ cầu MT đến ...SG à,
:p
lủi vào phà làm rì, đang mùa đi vía Bà đông lém !