Hạng B2
1/4/09
436
90
28
Các bác cho em hỏi tuyến đường Rừng Sác Cần Giờ sao chỉ cho chạy có 60km/h vậy.
Đường này 6 lane, 4 lane o6to 2 lane xe máy, đường ngoài khu dân cư và có giải phân cách cố định. Sao Bác Chánh cho phép chạy có 60km/h, Sắp tới đây, 01/03 có được tăng tốc lên không?
Em chay tuyến đường này thường xuyên tuần nào cũng đi bức xúc quá.

Hạng B1
28/5/15
52
74
18
Đường này 6 lane, 4 lane o6to 2 lane xe máy, đường ngoài khu dân cư và có giải phân cách cố định. Sao Bác Chánh cho phép chạy có 60km/h, Sắp tới đây, 01/03 có được tăng tốc lên không?
Tớ cũng đi chơi Cần giờ theo đường này, tớ nghĩ tại đường chưa là xong ( mới rải đá mi ), nên hơi xấu, chưa cho chạy nhanh. Tớ đi cứ phải dò dẫm, 2,3 trạm xxx, nhìn cứ như muốn ăn tươi nuốt sống, kinh lắm ...

• Like
Reactions: NgocLuu
Hạng C
30/7/12
548
501
93
Chiều đi CG ngon hơn chiều về.Thỉnh thoảng mình có việc gấp thì sẽ nhá đèn hỏi xe ngược chiều xem có csgt ko?Nểu an toàn thiif cũng 80 thôi.

Hạng F
1/8/12
5.726
5.739
113
TP HCM
- Đường không tốt nên hạn chế tốc độ 60km/h.
- Theo đề xuát của Bộ GTVT thì 01/3/2016 sẽ tăng thêm 10km. Nhưng phải hội đủ các điều kiện phụ kèm theo.

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Hay canh me bắt lỗi bên phụ ko thắt dây an toàn nữa, xx ở đây ko lập chốt cố định. Chỉ tội 2b, lane thì nhỏ, dây leo mọc che hết...lạng ra là bị tu huýt.

Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
nên chạy thế thôi bác ah, nền hạ không ổn định lắm đâu, chỉ tưới nhựa thâm nhập nên chạy thế an toàn, có những khúc lún cục bộ, 80km dễ ngắm gà khỏa thân, với lại đường nhiều nhánh nhỏ phóng ra (nhà thấp hơn đường nên nhiều khi các xe máy phi tốc độ tí mới lên được), hơn nữa đường du lịch, chạy chậm chậm rừng sinh thái cũng tốt mà bác :) :). ngày xưa cầu còn xây dần dần, bây giờ xe nên chạy từ từ. Thỉnh thoảng có những đoạn có khỉ xuất hiện nữa, chạy nhanh giật mình đó. :) :)