Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Đường về TP HCM tránh kẹt từ Tân Vạn đến Suối Tiên
Chắc bác nào thường xuyên đi QL 1A từ Tân Vạn đến Suối Tiên mỗi buổi chiều về đều biết nó kẹt như thế nào! Em xin phép chia sẻ các bác con đường mới đi qua Cầu An Hảo .[pagebreak][/pagebreak

Các bác đi Hướng từ QL 51 đến ngã tư Vũng Tàu cứ Đi thẳng dưới chân cầu vượt - đi hết đường lên cầu An Hảo - qua hết cầu An Hảo các bác gặp ngã ba ( có đèn xanh đèn đỏ) các bác rẽ tay trái - đi lên cầu Bửu Hòa.

Qua hết cầu Bửa Hòa các bác rẽ phải vào đường Bùi Hữu Nghĩa. Đi theo đường Bùi Hữu Nghĩa các bác gặp ngã tư đèn xanh đèn đỏ thứ nhất - các rẽ trái vào chợ Đồn đi hết chợ đồn các bác gặp bùng binh rẽ trái về QL 1K.

* Tuyến đường này rất thuận tiện cho các bác đi sân bay vào buổi chiều.
[/pagebreak]

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Chắc bác nào thường xuyên đi QL 1A từ Tân Vạn đến Suối Tiên mỗi buổi chiều về đều biết nó kẹt như thế nào! Em xin phép chia sẻ các bác con đường mới đi qua Cầu An Hảo .
Các bác đi Hướng từ QL 51 đến ngã tư Vũng Tàu cứ Đi thẳng dưới chân cầu vượt - đi hết đường lên cầu An Hảo - qua hết cầu An Hảo các bác gặp ngã ba ( có đèn xanh đèn đỏ) các bác rẽ tay trái - đi lên cầu Bửu Hòa.
Qua hết cầu Bửa Hòa các bác rẽ trái vào đường Bùi Hữu Nghĩa. Đi theo đường Bùi Hữu Nghĩa các bác gặp ngã tư đèn xanh đèn đỏ thứ nhất - các rẽ trái vào chợ Đồn đi hết chợ đồn các bác gặp bùng binh rẽ trái về QL 1K.
* Tuyến đường này rất thuận tiện cho các bác đi sân bay vào buổi chiều.
Bác làm ơn cho em cái sơ đồ, em ít đi hướng này nên không rành các địa điểm bác nêu. Cảm ơn bác trước

Hạng B1
6/3/11
92
60
28
33
Chỉ thuận tiện khi đi về hướng PVĐ hay Q12 thôi bác. Ai muốn vào trung tâm Q1 hay Q2 thì kg tiện đường.
Bác nào muốn Q1 bình thạnh có luôn, đi về hướng trạm thu phí 5000 tân vạn bình thung, vòng xuống dưới cầu vượt tân vạn về nguyễn xiển vào khu công nghệ cao vô cao tốc long thành dầu giây ra mai chí thọ rồi về đâu cũng được ạ em hay đi kiểu này.

Tập Lái
24/7/16
16
9
3
39
Tránh đi buổi sáng 9h đến 12h và chiều 3-4h vì về đến Bình Thung kiểu gì cũng kẹt. Bác nào đi Bình dưong hay quận 12 đi đường này tiện nhất

Tập Lái
19/1/13
42
14
8
Bác nào muốn Q1 bình thạnh có luôn, đi về hướng trạm thu phí 5000 tân vạn bình thung, vòng xuống dưới cầu vượt tân vạn về nguyễn xiển vào khu công nghệ cao vô cao tốc long thành dầu giây ra mai chí thọ rồi về đâu cũng được ạ em hay đi kiểu này.
ra được khu công nghệ cao không bác