Hạng B1
27/4/07
50
0
0
Khổ quá lại phải nhờ các cao thủ về cái vụ vặt vãnh này.
Chẳng là thằng bạn ở quê nó gọi điện hỏi em cái vụ con WaveS (made in china) của nó cứ chạy 3,4 ngày là tèo cái cầu chì tổng, thay vào (đúng loại) lại chạy... Em cũng hổng bít nữa vì không trực tiếp khám được bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo cho em cái. Thank (no spam).

Hạng B1
27/4/07
50
0
0
RE: Đứt cầu chì

Không biết vụ này khó hay là các bác thấy bèo quá không thèm. Làm ơn chỉ cho em một chút đi mà.

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

qua mấy bài trên này mọi người thấy bác cũng cao thủ đầu có mủ quá rồi mà không xem trực tiếp còn không biết thì còn trả lời làm chi nữa :D:D:D:D:D

Hạng B2
22/9/04
316
1
0

Trích đoạn: vandu

Khổ quá lại phải nhờ các cao thủ về cái vụ vặt vãnh này.
Chẳng là thằng bạn ở quê nó gọi điện hỏi em cái vụ con WaveS (made in china) của nó cứ chạy 3,4 ngày là tèo cái cầu chì tổng, thay vào (đúng loại) lại chạy... Em cũng hổng bít nữa vì không trực tiếp khám được bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo cho em cái. Thank (no spam).

Cái này gọi là bó tay đây !!!
Cầu chì xe máy loại này thường 10A-15A, bảo bạn bác thay cái 30A vào, nó không cháy cầu chì nữa, có sao thì cháy nguyên cái xe được rồi ! Sau đó đem cái xe sang China bắt đền.

Hạng C
12/5/06
763
3
18

chơi luôn cái cầu chì cao áp 500kv của công ty điện lực đi bác...bao lô luôn...kakak
đùa tí đừng phan em nhá:D

Hạng B1
27/4/07
50
0
0

Trích đoạn: KhanhLinh
Cái này gọi là bó tay đây !!!
Cầu chì xe máy loại này thường 10A-15A, bảo bạn bác thay cái 30A vào, nó không cháy cầu chì nữa, có sao thì cháy nguyên cái xe được rồi ! Sau đó đem cái xe sang China bắt đền.

Hảo hảo ý kiến của bác được, nhưng nghe chừng như thế thì em nối thẳng luôn, khỏi mua cầu chì làm chi lại bắt tội bác (Hồ). [&:]