Tập Lái
28/2/08
31
0
0
Chào các Bác! Xin lỗi các Bác em đã trả lời các Bác muộn. Đến thời điểm này em mới tìm được đối tác cung cấp xe bên Hàn Quốc.

Em có thể cung cấp cho các Bác bản Premium limited 2.0 + 2 option túi khí rèm và cửa nóc safety panaroma : 49500 USD
bản Premium limỉed 2.2 4WD 2 option túi khí rèm và cửa nóc safety panaroma : 585000 USD
( cả hai phiên bản full hết tất cả các option theo trang web nội địa của Kia )

Hàng về trong vòng 30 ngày kể từ ngày ký hợp đồng.

Điều khoản thanh toán. Khi ký hợp đồng các Bác đặt cọc cho em một ít gọi là độ 500 USD
Khi hang lên tàu có số VIN báo về các Bác đặt cọc tiếp 20%
Khi hàng về đến cảng các Bác chuyển tiếp cho em 40% nữa
Khi có giấy tờ Hải quan các Bác chuyển nốt cho em

Về option nếu có điểm nào thiêu các Bác cư nghĩ điều khoản phạt cho em :)
Hàng về chậm điều khoản phạt thế nào các cứ đề xuất . Tất nhiên trừ các trường hợp bất khả kháng

Còn một điều nữa là ít nhất phải có 2 bác nữa ( cộng em nữa là 3 để đủ một cont ) đặt cọc em mới quyêt làm đơn hàng này.
(Về giá nếu hang về Viêt Nam em làm được giá tốt thì em giảm cho các Bác, còn giá cao hơn thì các Bác đỡ em một tí nhe :p )

Về option và màu sắc thì có topic của bác Civic và bác Santa cruise rất chi tiết các bác tham khảo ở đó. Hiểu biết của em cũng chỉ như vậy .

Các bác lấy bản nào và mầu nào thi liên lạc với em

[email protected] 0938133333

Hạng B2
28/4/09
247
50
28
Đất Quảng
Container nào mà bỏ được 3 chiếc một lúc hả bác, 40ft thì đâu dủ dài cho 3 chiếc ?
Nếu em ra Hà nội luôn lấy xe bác lo giùm em biển số tạm lái về được chứ? em muốn làm phát xuyên việt lun.

Tập Lái
28/2/08
31
0
0
Bác santa cruise mau qua :).

mot cong 40 ft dai bao nhieu em ko rõ lăm :(. Nhưng ben bán hàng bảo với em la mot cont trơ dc 3 chiếc.

Mà lô xe đầu em muốn về cảng Hải phòng vì đặt mối quan hệ rồi. về cái biển số tạm chắc em lo được cho Bác.

Gửi bác Steelman. Bác cứ nhận xe ở Hà nội hoặc Hải phòng em chịu chi phí vân chuyển và vé máy bay cho các bác ở Sài gon.

Hạng B1
4/6/09
56
0
0
Bác Phidao nhi: Cho em tham gia một cục, em o sài gòn, có bác nào ở Sài gòn cùng tham gia không?

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
cả hai phiên bản full hết tất cả các option theo trang web nội địa của Kia
----------------
Bác phidaonhi có thể nói cụ thể option của 2.0 là có gì cho rõ ko?

Hạng C
27/6/07
889
1
18
Santa cruise nói:
Thanks bác. Container 40ft dài khoảng 40*0.305m=12.2m làm sao nhét nổi 3em được bác, em này dài 4.7m mà.

có 1 cách là treo nữa con lên 2 con còn lại cho năm trên sàn, ăn gian nữa con treo kia vào đầu 1 chiếc khác là có đủ kg gian

em làm XK, nên em tính theo m3, dư sức cho 3 xe, hehehehehe

Tập Lái
28/2/08
31
0
0
Gửi Bác Vankhanh

Bác vao link cua Bác santa cruise có liệt kê chi tiêt option các bản

http://www.otosaigon.com/forum/m1634369.aspx

Em trộm một đoạn trong topic của Bác ý như sau :

Em xin liệt kê một số option tiêu biểu của Sorento bản Limited Diesel 2.0 và 2.2 để các bác tham khảo ạ :

Ngoài những tính năng trang bị tiêu chuẩn có sẵn (của các dòng thấp hơn) như : HỆ THỐNG CÂN BẰNG ĐIỆN TỬ (bao gồm ABS,TCS,BAS,DBC,HAC-hỗ trợ lên và xuống dốc),Khoá thông minh khởi động bằng nút bấm,vành đúc hợp kim 18 inch,tay lái cảm ứng tốc độ(chức năng này ất hữu dụng mà chỉ có trên xe Santafe 2.2 bản top option thôi),cửa thông khí trên ghế lái,giàn điều hoà 2 vùng nhiệt độ đôc lập,hệ thống sinh khí khử mùi ion,gương chiế hậu trong xe chống chói(ECM),chế độ đặt tốc độ cố định trên vô lăng,chế độ lái xe tiết kiệm nhiên liệu (ECO),kết nối điện thoại bluetooth,cảm ứng bật đèn tự động...

1.Bản Limited/cao cấp có thêm những tính năng sau : Ghế da,Nhớ vị trí ghế lái và vị trí gương ngoài,cửa sổ bên phụ có chế độ nâng kính 1 chạm an toàn (giống cửa kính bên lái),giàn điều hoà sau,giàn audio và mp3 6 đĩa Alpine âm li rời+8 loa JBL(6 loa con + 1 loa trung tâm+1 loa sub),camera lùi hiển thị hình ảnh trên gương chiếu hậu trong xe.
+ Option được mua thêm gồm : Túi khí rèm,cửa sổ nóc panorama,Hệ thống DVD 1 đĩa màn hình 6,5 inch.

2.Bản Limited primium ngoài những trang bị tiêu chuẩn như bản Limited/cao cấp (không gồm option phải mua thêm) còn có thêm: Đèn xenon (HID)+rửa đèn,ghế bọc da cao cấp mầu nâu,cành báo áp xuất lốp,nâng gầm tự động khi chở nặng,hệ thống trả tiền cầu phà tự động(ETCS _ Việt Nam mình chưa có hệ thống tương thích ở các trạm soát vé-túm lại là vô tác dụng tại VN),hệ thống DVD 1 đĩa màn hình 6,5 inch (bị lược bỏ tính năng hiển thị trên gương chiếu hậu trong xe vì hình ảnh của camera lùi sẽ hiển thị trực tiếp lên màn hình 6,5 inch này),giàn loa vòm JBL 10 chiếc.
Option đươc mua thêm gồm:Túi khí rèm,cửa sổ noc panorama.

Em có bản option chi tiết băng tiếng Hàn quốc. Bác santa cruise chắc cũng dịch từ bản này.

Bác santa có thể gửi mail cho em bản dịch ra tiếng anh hoac tiếng việt của bác ko a.

Bên bán cho em xếp xe vào cont và dung loại cont nào thì em cũng ko rõ. E mới biết là ba xe một cont (có thể dùng loại 53feet hay treo xe kiểu gì thì em chiu :) )

Gửi bác Fistclass. E thấy các bác máu Sorento toàn ở Saigon ạ. Hinh như mỗi em ở hà nội hay sao ý. Có khi sắp tới em chuyển hộ khẩu vào với các bác cho vui :)

Hạng B2
6/7/09
143
577
93
45
Sorento 2.0 full + 2 options có vẻ hấp dẫn nhỉ. Tiếc là em đang kẹt xây nhà.

Các bác chuột bạch trước đi, đến cuối năm em sẽ đu theo.