Tập Lái
18/1/16
9
4
3
43
Em đang điên tiết bọn trộm cắp quá các bác ạ, em chỉ ước nước mình áp dụng luôn và ngay luật của mấy nước hồi giáo là chặt tay luôn bọn ăn cắp. Tình hình là hôm rồi gái già 12 tuổi nhà em bị vặt trụi lông (như hình), bây giờ nhìn gái nhà em thê thảm lắm. Em muốn nhờ các bác tư vấn xử lý vụ lông lá này dư lào ạ. Cảm ơn các bác!
Ếch em bị vặt hết lông ạ :((

Ếch em bị vặt hết lông ạ :((

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
Chia buồn cùng bác.
Ếch bị lột da chứ không phải vặt lông. :(

Tập Lái
18/1/16
9
4
3
43
Cảm ơn các cụ đã chia sẻ! Em cũng đã có tham khảo trên ebay và rockauto. Em cũng đang tính đặt hàng qua mạng về lắp chứ nhất quyết không lên chợ zời mua. Nhưng em có thắc mắc là cùng mã sản phẩm nhưng giá trên ebay vietnam lại cao gấp đôi trên ebay.com ạ?

• Like
Reactions: Hieu escape
Hạng B2
5/12/14
230
199
43
51
Cảm ơn các cụ đã chia sẻ! Em cũng đã có tham khảo trên ebay và rockauto. Em cũng đang tính đặt hàng qua mạng về lắp chứ nhất quyết không lên chợ zời mua. Nhưng em có thắc mắc là cùng mã sản phẩm nhưng giá trên ebay vietnam lại cao gấp đôi trên ebay.com ạ?
trên ebay có cả hàng mới lẫn hàng cũ. bác kiểm tra xem là brand new hay secondhand

Tập Lái
19/4/16
21
18
3

Giá của eBay Vietnam là họ đã tính cả ship & thuế các thể loại rồi bác, tức giá bác thấy là giá sản phẩm tới tận tay bác. Còn bác mua từ eBay.com có khi về VN hên xui bị mấy anh HQ quánh thuế đó. Còn nếu bác thấy thích mua sp nào trên eBay.com thì bác yêu cầu eBay.vn báo giá cũng được http://www.ebay.vn/chi-tiet/huong-dan-nhap-hang-396.html