Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
2/8/06
25
149
28
48
Chào cả nhà!
Năm nay em có kế hoạch xây nhà ( ở quận 11) nên nhờ các bác tư vấn giúp có nên đặt trạm BTS không? Nếu được thì nhờ các bác giới thiệu nhà mạng nào ok giúp em nhé, vì hôm trước em nhớ có đọc qua chủ đề này nhưng giờ tìm lại không thấy nữa. Cảm ơm các bác trước...!hihi.

Hạng D
12/12/03
2.829
3.726
113
Vietnam
Có hay chưa có cũng kg tới lượt mình gắn BTS...e sẵn sàng ăn chia 30/70 với ai chịu gắn ở nhà e mà kg thấy...hic hic.
Việc hại sức khỏe thì chỉ có hàng xóm ghen ăn tức ở thấy mình có họ kg có nên ganh ghét thôi...

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Chẳng có bác sĩ, nhà khoa học nào chứng minh được đặt trạm BTS ảnh hưởng đến sức khoẻ...Chỉ có bọn hàng xóm ghen ghét như bác tuithichxehoi nói thôiii

Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
Nhà bác có đúng tọa độ nhà mạng cần không? trạm BTS phải đúng tọa độ theo yêu cầu thì mới phát huy hiệu quả được. Không phải cứ nhà cao là lắp được. Nhiều khi nhà cao quá cũng không đáp ứng được...
Còn vấn đề con cái hay sức khỏe thì bác yên tâm.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.405
113
Tưởng bác chủ là người trong nhà của mạng nào đó rồi. :D

Hạng B1
1/6/11
90
1
8
39
www.maxxLED.vn
cái vụ này bác phải làm sếp trong vina hay mobifone thì chắc chắn là được thôi. còn dân mà lắp cái này cơ chế nào duyệt được...

Hạng B1
30/7/12
58
49
33
48
thangtnl nói:
Chẳng có bác sĩ, nhà khoa học nào chứng minh được đặt trạm BTS ảnh hưởng đến sức khoẻ...Chỉ có bọn hàng xóm ghen ghét như bác tuithichxehoi nói thôiii
Cũng chẳng có bác sĩ, nhà khoa học nào dám chứng minh việc đặt trạm BTS ko ảnh hưởng tới sức khoẻ. Chỉ có dân trong nghề này truyền tai nhau: nên lấy vợ sớm và sinh con.
Phải một thời gian dài mới thấy đc tác hại của nó.

Status
Không mở trả lời sau này.