Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
29/3/08
16
0
0
49
otosaigon.com
thân chào đến các bác xóm nhà lá

em biết diễn đàn này đã khá lâu vì em thấy bố của con gái nhà em ngày nào cũng vào trang này. lại thỉnh thoảng về khuya em hỏi đi đâu lại bảo đi óp iếc gì gì đó ....ban đầu thật tình em cũng nghỉ rằng kg...lành mạnh. nhưng sau buổi tối hôm qua đi Trung Thu và đầy tháng con nhà bác Không Ai Cả về em mới hiểu được. em trộm nghỉ giữa chốn phồn hoa đô thị này, giữa bộn bề toan tính, mưu lợi....mà có những con người sống và làm nhiều việc hay ý nghĩa cho mọi người kg phân biệt giàu sang, lớn bé...em thật sự cảm động và thấy mình nhỏ nhoi giữa tình cảm của mọi người
vì vậy em xin được bon chen tham gia hội XNL ta, kg biết em có được hoan nghênh kg...
có lẽ bố của con em bất ngờ lắm đây .

Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44
RE: em có tâm sự muốn tỏ bày cùng các bác

Em hoan nghênh bác và đề nghị mọi người tặng cho bác koaica huân chuâng lao động hạng nhất XNL vì sự nghiệp đại đoàn kết gắn bó và phát triển của xnl.

Hạng B2
11/7/08
426
0
16
46
Nơi thiếu vắng Tình Yêu

Em véo cằm Bác settings đầu tiên ạ!

Chúc mừng Bác đã tham gia offline với mọi người và nhận ra nhiều điều như thế!

Em cũng là mem mới nè Bác, và có lẽ em là em gái ở xa XNL nhất!

Mong rằng XNL ngày càng có các Bác gái như Bác tham dự nhiều hơn, góp phần làm cho XNL ngày càng vui hơn, chữ Tình ngày một bền vững hơn, và mọi người thương yêu, hiểu nhau nhiều hơn nữa, Bác nhé.

Welcome Bác một lần nữa!

p/s : Các anh ơi, Nhà mình có người nhà kiếm kìa!

Tập Lái
29/3/08
16
0
0
49
otosaigon.com

bác namvt39 cám ơn bác đã chào đón em
@ bác hoàng lan : cám ơn bác rất nhiều, bác ở đâu mà xa hả bác ? em đâu có tìm ai đâu, kệ...

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

@bác setting: Em o biết bố của con bác là ai?[8|]Bằng cảm quan em có thể đoán được:D Và em rất hoan nghêng việc bác ..."bon chen tham gia vào XNL":D

Trích đoạn: namvt39

Em hoan nghênh bác và đề nghị mọi người tặng cho bác koaica huân chuâng lao động hạng nhất XNL vì sự nghiệp đại đoàn kết gắn bó và phát triển của xnl.
Bác phát biểu rất ư là ....hợp ý em:D

Tập Lái
29/3/08
16
0
0
49
otosaigon.com

bác kitty ... em biết mặt bác rồi nhé, gặp bác trung thu hôm qua là lần thứ 2 rồi đấy. bác không đoán được đâu.:D
em còn biết bác mợ tài nữa kìa :D

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Bác setting chưa nói ra thì ai dám wellcome bác được cơ chứ .

Hạng C
14/4/08
609
7
0

chào bác Setting! Bác nào là bố của con bác mà vào đọc được thớt này chắc là vui lắm..ước gì mình được như a ý:D
e hy vọng một ngày nào đó bà cả nhà e cũng được như bác thì e cũng sẽ HP như Bố của con bác

Một lần nữa xin chúc mừng bác đến với XNL

Hạng D
21/7/08
1.504
80
48

Trích đoạn: settings

thân chào đến các bác xóm nhà lá

em biết diễn đàn này đã khá lâu vì em thấy bố của con gái nhà em ngày nào cũng vào trang này. lại thỉnh thoảng về khuya em hỏi đi đâu lại bảo đi óp iếc gì gì đó ....ban đầu thật tình em cũng nghỉ rằng kg...lành mạnh. nhưng sau buổi tối hôm qua đi Trung Thu và đầy tháng con nhà bác Không Ai Cả về em mới hiểu được. em trộm nghỉ giữa chốn phồn hoa đô thị này, giữa bộn bề toan tính, mưu lợi....mà có những con người sống và làm nhiều việc hay ý nghĩa cho mọi người kg phân biệt giàu sang, lớn bé...em thật sự cảm động và thấy mình nhỏ nhoi giữa tình cảm của mọi người
vì vậy em xin được bon chen tham gia hội XNL ta, kg biết em có được hoan nghênh kg...
có lẽ bố của con em bất ngờ lắm đây .

nghe xúc động đậy wá xá luôn, OS.XNL ngày càng tốt đẹp hơn với những tinh thần XNL

vì tương lai con em chúng ta,... OS tặng huân chương mới được

"cả nhà thương nhau rồi..." cái "Ông Bố của con em" kia kìa mới hạnh phúc nhứt chứ nhỉ, fải khao thôi

lầm sau Bác cứ để Cái "Ông Bố của con e" ở nhà nhé, còn Bác dẫn Bé đi off cho Lão kia ở nhà fải "ban đầu thật tình ... cũng nghỉ rằng kg...lành mạnh" nhé bác.!

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM

phằng phằng....anh đã bị bắt :D lão nào zị ta :D
wéo cắm bác đến với xóm nhà dột, úi lộn xóm nhà lá :D

Status