Hạng B2
27/3/15
412
310
63
Chào các bác, em muốn hỏi chút về cầu vượt Lăng Cha Cả. Số là tối nay đi xe máy hướng từ ngã tư Bảy Hiền về Gò Vấp, thay vì ôm sát chân cầu vượt bên phải thì em lại chay phía bên trái đi ở dưới chân cầu vượt luôn để vào công viên cho dễ vì em thấy chỉ có biển cấm xe tải trên 10 tấn, đâu thấy cấm xe máy :cool:, mỗi lần đi qua đây em điều chạy vậy, chưa gặp XXX lần nào;), nhưng hồi tối này có anh tài xế taxi đẹp trai chạy vượt qua bảo với em chạy vậy bị XXX thổi:eek:, em thì lại đang chở gấu nên bị gấu cằng nhằng:(, mà nghĩ lại có lần em cũng thấy XXX đứng bắt chỗ này nhưng lần đó em đi xe đạp nên bình an:3dcuoi:, em là sinh viên nghèo vượt khó lỡ mấy ảnh đòi bánh mì em không biết lấy đâu ra chỉ có mì gói thôi:3dchoctuc:, vì vậy em mới lên đây hỏi các bác, mong các bác thông não giúp em, em xin cảm ơn ạ:p.
Em hỏi ngu tí về cầu vượt Lăng Cha Cả

• Like
Reactions: teiknautel
Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM
Chỗ này hay bắt lỗi ko xi nhan thôi bác. Đường cong nhưng nhiều bác yếu vẫn mất bánh mì như thường. Còn bác chạy 2b em nghĩ là ko được.

Hạng B2
27/3/15
412
310
63
Bác để ý dưới chân cầu thường có những mũi tên màu đỏ phản quang chỉ hướng đi, bác cứ theo hướng mũi tên mà chạy.
Dạ em chạy theo mũi tên đó bác ạ

Hạng B2
27/3/15
412
310
63
Chỗ này hay bắt lỗi ko xi nhan thôi bác. Đường cong nhưng nhiều bác yếu vẫn mất bánh mì như thường. Còn bác chạy 2b em nghĩ là ko được.
Sao vậy bác, tại em không thấy biển cấm, mà lâu lâu cũng có xe chạy vào, bác nói rõ giúp em đi ạ :3dcuoi:

Hạng D
10/3/15
4.591
22.836
113
Chào các bác, em muốn hỏi chút về cầu vượt Lăng Cha Cả. Số là tối nay đi xe máy hướng từ ngã tư Bảy Hiền về Gò Vấp, thay vì ôm sát chân cầu vượt bên phải thì em lại chay phía bên trái đi ở dưới chân cầu vượt luôn để vào công viên cho dễ vì em thấy chỉ có biển cấm xe tải trên 10 tấn, đâu thấy cấm xe máy :cool:, mỗi lần đi qua đây em điều chạy vậy, chưa gặp XXX lần nào;), nhưng hồi tối này có anh tài xế taxi đẹp trai chạy vượt qua bảo với em chạy vậy bị XXX thổi:eek:, em thì lại đang chở gấu nên bị gấu cằng nhằng:(, mà nghĩ lại có lần em cũng thấy XXX đứng bắt chỗ này nhưng lần đó em đi xe đạp nên bình an:3dcuoi:, em là sinh viên nghèo vượt khó lỡ mấy ảnh đòi bánh mì em không biết lấy đâu ra chỉ có mì gói thôi:3dchoctuc:, vì vậy em mới lên đây hỏi các bác, mong các bác thông não giúp em, em xin cảm ơn ạ:p. View attachment 267504
anh ko đc lấy tên mình ra để khè xxx nhá

Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM
Sao vậy bác, tại em không thấy biển cấm, mà lâu lâu cũng có xe chạy vào, bác nói rõ giúp em đi ạ :3dcuoi:
Em ko nhớ khúc đó có biển 412 phân làn theo loại xe ko hay chỉ có 411 phân làn theo hướng đi. Nếu có 412 thì làn ngoài cùng bên trái đó 2b ko được đi

• Like
Reactions: khabeo
Hạng B2
27/3/15
412
310
63
Em ko nhớ khúc đó có biển 412 phân làn theo loại xe ko hay chỉ có 411 phân làn theo hướng đi. Nếu có 412 thì làn ngoài cùng bên trái đó 2b ko được đi
dạ cảm ơn bác nhiều

Hạng C
2/9/11
699
254
63
Em dự là CSGT cho rằng bác cản trở luồng phương tiện từ phía bên kia ôm cua vào. CSGT hay đứng dưới bóng râm thành cầu vượt kiếm kèo ko xi nhan

• Like
Reactions: khabeo