Tập Lái
28/7/14
18
4
3
44
Em muốn hỏi các bác về máy khử mùi , em nghe nói có ozone gì đó. Em muốn hỏi bác nào xài rùi tư vấn em với, bán ở đâu và giá cả ntn ạ. Em cám ơn.

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
Em muốn hỏi các bác về máy khử mùi , em nghe nói có ozone gì đó. Em muốn hỏi bác nào xài rùi tư vấn em với, bán ở đâu và giá cả ntn ạ. Em cám ơn.
Bác nên tìm mua loại máy lọc khí và khử mùi của Fifepro, giá khoảng 700-800k/cái, loại này lọc khí tốt, nhất là với những xe chủ xe thường hay hút thuốc trên xe, nó có 1 moto hút gió và có màng lọc bằng than hoạt tính, em thử để trên xe vài tuần rỗi gỡ cái màng lọc đó ra, bụi bám lại khá nhiều, lấy nó ra vệ sinh lại rồi lắp zô xài tiếp. Còn chức năng khủ mùi, em đã thử bóc tỏi trên xe và bật chế độ khử 10' sau là hết hoàn toàn.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
E có lạ gì mấy cục đó a,xe bạn xe cơ quan xài lifepro gì đó rồi ozone tùm lum thấy cũng vậy chắc tại vừa chạy vừa hút thuốc kekeke,khi nào hôi quá e vác con Daikin to đùng bỏ vô là sạch mùi hêhhe
Chơi cái nàylaf bác đạo luôn

• Like
Reactions: doquocaudio
Tập Lái
27/8/14
2
1
3
37
Các Bác khi sử dụng nước hoa/ khử mùi trên xe thì thấy có relax với không gian trong xe không ạ ?

Hạng B2
24/8/13
290
468
63
Hư Vô
Em đang thanh lý 1 cái LifePro dư xài...còn xài tốt ngon lành..em để lại cho Bác giá 650k...Giao và test hàng tận nhà.