Hạng D
Tình hình là em có con xe Renault cũ (đời 86), máy đã thay máy Toyota 1.5 (chắc của Corola đời cũ). Em muốn làm những thứ sau:
- Làm đồng, gầm: dàn sườn còn ok nhưng gầm xe bị mục nhiều chỗ, đi đường ngập nước 1 chút là nước văng lên ướt hết sàn xe bên trong.
- Làm máy, CHK: tắt máy lâu khoảng vài tiếng, muốn đề máy phải dậm ga vài cái mới nổ, và phải giữ chân ga, thả ga ra là tắt, khi nóng máy thì chạy vô tư. Nhất là vào buổi sáng, đến khổ với em nó.
Em cần nhờ các bác tư vấn Garage làm tốt và giá cả mềm mềm 1 chút ạ, xe giờ bán chả được bao nhiêu mà sửa nhiều tiền quá thì chết em.
Em cảm ơn các bác ạ.

Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long
quất lên tấm hình xe bác em coi với... bác cho em quá giang vụ này với, em ở vĩnh long, cũng đang tìm chỗ nào làm ngon, bổ mà giá mềm chút,quan trọng là thiệt tình đừng chặc chém nếu ok em bùm con này và dọn liền.. mời bác xem qua.
em nó đây:
Em xin hỏi nơi làm đồng, sơn, máy, CHK xe cổ.

mông em nó

hông em nó

trái tim em nó

cái đồ bẻ lái

nội thất

em định làm lại như vầy

hoặc màu này

các bác tư vấn giúp em chổ nào làm đẹp giá mềm nhé!

Hạng D
10/11/08
1.335
1.679
113
TG
Hai Bác mang vào hỏi thử trong Xóm Nhà Lá xem sao, em nghĩ trong đó, các bác quen biết nhiều gara làm xe theo giá "nhà lá" hơn. Chúc hai Bác tìm được chỗ như ý. Em thì bạn bè là chủ gara nhiều, nhưng e rằng các Bác nói PR cho ai đó, nên thôi.