Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
10/4/14
78
24
8
Chào mọi ng, cách đây 1 tháng mình bị sốc vì căn hộ bên ĐK gia đình mình chờ 3 năm nay có nguy cơ bị TL hợp đồng. Sau khi điều đình xong xuôi, mình cũng đã đọc đc rất nhiều tin có ích cho minh trên diễn đàn, thiết nghĩ khi đang bấn loạn thông tin thì những kênh thông tin và kinh ngiệm ng thật, việc thật rất rất là hữu ích.

Sau khi mình thức trắng 2 đêm để đọc hết gần 400 trang thì topic bị xoá. Giờ mình muốn lập topic này để mọi ng chia sẻ với nhau, hy vọng là sẽ có ích cho một ai đó

Cảm ơn các bạn trong topic trc đã cho mình một số kinh nghiệm cần thiết trong quá trình nhận nhà ( mình vẫn còn chưa nhận)!!!

• Like
Reactions: Tonyhuynhaudi
Tập Lái
26/3/14
14
2
3
Bạn điều đình sao rồi? Mình đinh tìm topic đấy để cập nhật thông tin mà thấy biến mất. Hic

Tập Lái
26/3/14
14
2
3
Bạn điều đình sao rồi? Mình đinh tìm topic đấy để cập nhật thông tin mà thấy biến mất. Hic

Tập Lái
14/9/11
45
23
8
Bác Admin ơi sao topic Era bi xoá vậy? bác cho câu trả lời để yên dư luận đi bác.

Hạng B1
10/4/14
78
24
8
Chịu ko trả lời mọi ng đc, trả lời xong Là biến mất tiêu...

Hạng B1
10/4/14
78
24
8
Á ko biến mất nữa...
Mình "điều đình" bằng cách amen cho tất cả yêu sạch của Đk để nhận nhà, vì nếu thanh lý thì cũng phải đợi 9 tháng mới lấy đc tiền sau khi trừu tất cả những khoản đk liệt kê, và nếu kiện tụng thì còn lâu hơn,,,

Hạng B2
29/1/13
484
19
18
tupic hay vậy sao bị xóa cũng ko thấy thông báo của admin, oto saigon chắc nhận tiền của ĐK lên xóa đây.
sự thật thường hay bị chôn vùi

sống đàng hoàng thì sợ gì người đời chê trách.

Hạng B1
10/4/14
78
24
8
mình nghĩ ko phải đâu wrongdown, vn đâu có phải là xã hội tự do ngôn luận, nếu ad có xoá thì cũng có thể hiểu đc, vì các bác trên topic còn hẹn nhau họp mặt và có 1 chị còn rủ kiên cáo chung, như thế cũng có thể gọi là vi phạm luật vn về tụ tập rồi.
mình chỉ tiếc là vì trên topic cũ có rất nhiều ảnh thực thế mọi ng chụp từ những ngày đâu tiên, và có rất nhiều ảnh thật của các bạn rải rác nhận nhà để những ng ở xa như mình có thế cập nhật tốt hơn.

khi nào mình có đủ bài, mình cũng sẽ cập nhật ảnh có được để mọi ng share với nhau...

Tập Lái
8/4/13
18
1
3
Từ đầu mình đã nghĩ OS là nơi mọi nguời nghiêm túc chia sẽ nhứt trong các diễn đàn. Nhưng nay lại hụt hẫng với việc mất topic không manh mối.

Nếu có ý kiến gì thì ad cũng nên báo cho mọi người biết để hạn chế và tránh, sẽ tốt hơn việc xóa bài viết kiểu này :(

Hạng B2
8/6/12
179
91
28
bao nhiêu công sức tâm huyết của em đi thăm dò tình hình hơn 1 năm trời, ảnh thì còn nhưng bài bình luận thì mất tiêu rồi...

Thôi kệ, coi như xong giai đoạn xây dựng, giờ đến giai đoạn vào ở và sinh sống... làm 1 topic mới cho dân cư mới đỡ "hoảng loạn" khi đọc 400 trang :D

Status
Không mở trả lời sau này.