...Hôm qua Kimi bèo quá, tự nhiên lại mắc lỗi ngay turn 1 nếu không thì iem đã đoán trúng 3 vị trí đầu roài...:mad:

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36
RE: F1 2005 - Brazilian GP

Hè hè vụ lock bánh trái khiến lốp trái của chú Kimi có vấn đề rùi. Ko bít FIA có cho phép thay lốp trước khi đua ko, chứ nếu ko thì chú ấy xuất phát xong chắc vào pit stop luôn quá :D

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Thế là Alonso đã trở thành tay đua trẻ nhất giành được chức vô địch trong làng F1 rồi !!!!!!!!!!!!Hôm qua lúc xem đua em cứ tưởng sau lần vào pit thứ 2 Kimi sẽ qua mặt được tên nóng đầu thế mà cuối cùng lại ko được...chán!

qua mặt được JPM cũng không giải quyết vấn đề gì....phải làm sao để JPM húc chú Fonzo bay ra ngoài mới ăn thua...

Anyway, chúc mừng FONZO, nhà vô địch trẻ nhất trong lịch sử Formula 1.

Ps. Hôm qua Schumi cũng có 1 ngày không tồi...:D:)

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Sao lại là Montoya húc, để Sato húc chứ, chú này có kinh nghiệm mà. Nhưng bây giờ thì trễ mất rồi. Hôm qua để Montoya về nhất là đúng rồi, để chú này còn tranh giải 3 với Schumi chứ.

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Hôm qua 2 chú McLauren chạy sát sạt nhau, ấp ủ hi vọng accident đến với Alonso nhưng điều đó đã ko xay ra:(:mad: Cả 2 tay đua của Ferrari hôm qua đều chạy rất tốt [8D] Em có cảm giác xe của Ferrari đã bớt ăn xăng hơn rùi thì fải [8|]

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Hôm qua thấy kimi vào pit lâu hơn Montoy cứ tưởng là pit sau sẽ ngắn hơn nhiều, ai ngờ chỉ ít hơn Montoy có 1 giây cho nên lúc ra vẫn thua Montoy, chắc là McLaren thấy không làm gì được Alonso nên để Montoya về trước để cạnh tranh vị trí thứ 3 với Schumi. Chỉ tội 2 chú BMW-William chưa chạy được vòng nào đã out.

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Cả chú Couthard nữa bác ạh, cũng out ngay từ lúc start.:(Còn chú Sato của BAR hôm qua cũng có cố gắng đấy chứ các bác nhỉ.
Vụ tranh chấp giải 3 của chú Montoya em nghĩ ko fải là nguyên nhân chính khiến chú ấy ko cho Kimi vượt lên hôm qua. Vì chú Alonso vẫn đang chạy thứ 3 rất ổn định ~~~> có nhường thì cũng vậy thôi. Ko cần thiết nên ko nhường. Chứ còn giải thì em nghĩ ngoài giải nhất ra, tất cả các giải 2 3 4... đều ko quan trọng.:D

Muh hệ thống âm thanh của chặng này làm sao vậy, em nghe ko thấy sướng tai như mọi lần [&:] Nhất là hôm xem qualifying thì :mad: