Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
[font="verdana,geneva"]FFC là một chi hội mạnh, FFC là một tập thể đoàn kết. Nên box chi hội FFC luôn luôn ồn ào. Có khi nào FFC lặng yên? [/font]

[font="verdana,geneva"] Sự yên lặng cũng có giá trị của nó nhưng chẳng có gì hay nếu mình ngồi im khi đồng bọn của mình phải đấu tranh, mình câm nín khi đồng bọn của mình khản cổ, mình đứng đằng sau khi đồng bọn mình đứng đằng trước khó khăn đương đầu. [/font]
[font="verdana,geneva"] Vì vậy, lần này chúng ta cần ở nhau một sự yên lặng, một sự yên lặng với những comment chỉ bao gồm 1 chữ "FFC" (chỉ 3 ký tự FFC mà thôi và không emotion nào cả) để chứng tỏ chúng ta (dù là mem mới, mem cũ hay mem kỳ cựu) yêu FFC và hiện tại tình nguyện - mong muốn - vinh dự - không vụ lợi được nằm trong danh sách thành viên FFC. [/font]

[font="verdana,geneva"] Tại sao không viết gì thêm ngoài 3 ký tự này? vì không cần thiết, vì nó đã chuyên chở đủ mọi điều tốt đẹp. Và rồi em cũng sẽ edit lại bài này của em để nó chỉ còn lại 3 ký tự "FFC" vào ngày 26/10/2011. Sau đó chốt lại danh sách thành viên chính thức ở thời điểm đó, vì giờ đến đó còn hơn 1 tháng, thiết nghĩ đủ để ghé thăm băng nhóm ổ 1 lần ... nếu có sót ai vì lý do gì đó thì mong mọi người thứ lỗi mà đăng ký gia nhập lại ạ. [/font]

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Re:FFC

Rà soát lại lại thành viên hen Bác AQuắn? Em xin 1 vé.
Việc này là thiết thực và hữu ích. Chắc là cần có thêm các chi tiết về ngày sinh (ko ghi năm- lộ chít, bè bạn biết quỹ thờigian của mình còn hạn hẹp nếu là hàng đầu 7x như em- hehehe); địa chỉ email, loai xe và bảng số...

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113

Các bác HT, HP phải làm gương đăng ký lại thông tin trước đi chớ!

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Cho Em đăng ký nưã nhé mấy Bác , nhất là HT mới. HÔm qua kẹt nên đi tham dự không được, hẹn dịp khác.

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44

đăng ký lại theo phơm nào ? đk gì ? đưa ra luôn đi hp a quắn :)

Hạng D
11/1/11
2.597
2
38

Minh Pham nói:
Không biết đăng ký cái gì, nhưng lót dép xí chỗ, ổn định đội hình trước :)
hôm qua không thấy bác vậy bác

Tập Lái
8/2/11
39
0
6

FFC có giới hạn tuổi không vậy, bác HT thông báo sớm đi nhe, để còn đăng ký lại

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

avcom nói:
Minh Pham nói:
Không biết đăng ký cái gì, nhưng lót dép xí chỗ, ổn định đội hình trước :)
hôm qua không thấy bác vậy bác
Tối qua chạy 2 cuốc xe ôm ngang QK7 nhưng không ghé được :(

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36

mất trí hoàn toàn với ý kiến của bán ĐH mới... xin xí một chõ nhe a quắn...:D

Status
Không mở trả lời sau này.