Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Mấy bác đang đi xe 2008 trở lên muốn độ bi thì anh em unggr hộ vì đẹp và sáng gôm hơn.. Nhung mấy anh em 2005 kêu gọi như thế này. Mấy bác có thể đổi cái choá trong với xe tụi2005 được ko. Vì sao
khi bác độ project vào thì sẽ phá vở choá đèn, và khi gắn bi xeon vào thì cái choá đó ko còn tác dụng nữa. Vì vậy nếu được các bác đổi cái choá đó cho tụi em lên đèn xe 2005. Đế đèn và mặt kiếng vẫn giữ nguyên hoeenj trạng xe các bác. Choá đó cũng sẽ sơn xanh phớt nhẹ cho giống zin luôn...
nếu ok thì tụi em sẽ phụ hỗ trợ chi phí để các bác độ đèn .
đảm bảo về kỹ thuật ko ảnh hưởng gì hết... Đôi bên cùng có lợi
bác nào có ý định thì cứ nhắn vào đây sẽ có anh em ứng phó ngay và luôn liền.

Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Hic...buồn cho Jolie không biết đổi gì, bù gì chỉ còn cách bán luôn cái đèn quá :3dcuoi:

Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Mấy bác đang đi xe 2008 trở lên muốn độ bi thì anh em unggr hộ vì đẹp và sáng gôm hơn.. Nhung mấy anh em 2005 kêu gọi như thế này. Mấy bác có thể đổi cái choá trong với xe tụi2005 được ko. Vì sao
khi bác độ project vào thì sẽ phá vở choá đèn, và khi gắn bi xeon vào thì cái choá đó ko còn tác dụng nữa. Vì vậy nếu được các bác đổi cái choá đó cho tụi em lên đèn xe 2005. Đế đèn và mặt kiếng vẫn giữ nguyên hoeenj trạng xe các bác. Choá đó cũng sẽ sơn xanh phớt nhẹ cho giống zin luôn...
nếu ok thì tụi em sẽ phụ hỗ trợ chi phí để các bác độ đèn .
đảm bảo về kỹ thuật ko ảnh hưởng gì hết... Đôi bên cùng có lợi
bác nào có ý định thì cứ nhắn vào đây sẽ có anh em ứng phó ngay và luôn liền.
Em ủng hộ ý kiến của bác.

• Like
Reactions: cuibapmazda626