Hạng B2
8/4/09
327
556
93
Trưa qua chui hầm về Sài Gòn, em thấy 2 chiếc bị xxx vịn lại, không biết lỗi gì, e thì cẩn thận, trước khi vào hầm mở đèn. em đoán là vụ đèn đóm :)

Hạng B2
16/4/15
219
283
63
65
chắc là cán vạch.
hầm này trước có bác đã đăng rồi, bắt lỗi tưởng tượng là chuyển làn, vượt phải trong hầm.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Anh tải cũng có mở đèn đâu? Sao ko phạt anh tải! Nghe cái nhạc nền thì ko biết chắc 2 chiếc kia bị lỗi gì.... nhưng biết chắc bác chủ là người Tung Của!! Phải hok... khai mau...?:eek:

• Like
Hạng B2
4/1/09
452
319
63
Việt Nam quê hương tôi
Em ko biết lỗi gì! Em đã từng gặp trường hợp đi về khuya, các anh bán sữa chặn hầm bắt xe chạy phía trên rồi qua giao lộ hù bắt lỗi "sài làn", trong khi lỗi cùng lắm là không tuân thủ biển báo và vạch kẻ đường thôi.

• Like
Hạng D
20/9/16
1.764
2.250
113
bọn này thì bắt đâu cần lỗi gì, thích bắt thì bắt thôi, bắt vô thì cứ đưa ra những lỗi tưởng tượng, không ăn được thì cho đi, làm gì được nhau

• Like
Hạng B2
8/4/09
327
556
93
bọn này thì bắt đâu cần lỗi gì, thích bắt thì bắt thôi, bắt vô thì cứ đưa ra những lỗi tưởng tượng, không ăn được thì cho đi, làm gì được nhau

em thì cũng giống 2 chiếc trước thôi, có khác là xe e mở đèn, chắc phạt vạ vụ đèn đóm, hù dc ai thì hù, e nghĩ vậy :)

chắc 4b dễ ăn bánh mì hơn mấy a tải hay sao á !

Ngoài trời còn sáng mà sao trên Camera hiên thị thời gian là 22:32' .... rồi

giờ e chưa set lại !

• Like