Hạng B1
9/10/06
70
2
8
45
www.matbao.net
RE: Hãng Honda Việt Nam bỏ qua quyền lợi khách hàng

Cái dzụ phiếu quà tặng, DukePham giao hết cho Honda Cộng Hòa làm giúp mà. Hom nay DukePham mới nhận được info từ Honda Cộng Hòa thông báo là lỡ "quên" gửi cái phiếu quà tặng qua cho em. Hôm nay phiếu vẫn nằm trong phòng dịch vụ (sau mấy tháng - cái này thì em không sure à).

Kèm theo lời xin lỗi là "để lâu quá rồi nên chuyện phiếu quà tặng 1.5tr này không được Honda Vĩnh Phúc giải quyết" rất mong 2 anh thông cảm.

Hạng B2
26/7/05
341
9
18

Trích đoạn: newcinc

Cái dzụ phiếu quà tặng, DukePham giao hết cho Honda Cộng Hòa làm giúp mà. Hom nay DukePham mới nhận được info từ Honda Cộng Hòa thông báo là lỡ "quên" gửi cái phiếu quà tặng qua cho em. Hôm nay phiếu vẫn nằm trong phòng dịch vụ (sau mấy tháng - cái này thì em không sure à).

Kèm theo lời xin lỗi là "để lâu quá rồi nên chuyện phiếu quà tặng 1.5tr này không được Honda Vĩnh Phúc giải quyết" rất mong 2 anh thông cảm.

Ý bác là Honda CH quên gởi cái Thư giới thiệu của bác cho Honda Vĩnh Phúc? Chứ Phiếu quà tặng có rồi thì ngâm 2-3 tháng đến bây giờ bác nhận vẫn có giá trị chứ?

Nhưng công nhận nếu vậy bên CH làm ăn tắc trách thật.

Hạng B1
2/4/08
54
0
0

Không hiểu có phải may không mà từ khi mua xe đến nay mới được 3 tháng mà tháng nào cũng được một em dọng rất dễ nghe gọi điệm hỏi thăm tình hình sử dụng xe ra sao? có vấn đề gì không? đại lý có hướng dẫn mọi thứ cụ thể không? đánh giá thái độ của đại lý ra sao...làm em nhiều lúc chả biết nói gì chỉ biết cảm ơn, cảm ơn và cảm ơn :D:D:D
Em mua xe ở Honda Tây Hồ.

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Trích đoạn: Khangvcb

Không hiểu có phải may không mà từ khi mua xe đến nay mới được 3 tháng mà tháng nào cũng được một em dọng rất dễ nghe gọi điệm hỏi thăm tình hình sử dụng xe ra sao? có vấn đề gì không? đại lý có hướng dẫn mọi thứ cụ thể không? đánh giá thái độ của đại lý ra sao...làm em nhiều lúc chả biết nói gì chỉ biết cảm ơn, cảm ơn và cảm ơn :D:D:D
Em mua xe ở Honda Tây Hồ.
Đó là bên Honda Vietnam có bộ phận (hoặc thuê cty nghiên cứu thị trường) chăm sóc khách hàng kiểu đó chứ ko phải của Đại Lý bác ạ.

confirm là cái tờ quà tặng gì gì đó nằm ở Honda Cộng Hòa nhưng.... hết date.

Hạng B2
10/3/08
224
0
0

Nghe chuyện làm ăn của Honda Cộng Hòa mà em giật mình. Chẳng là em cũng mua con 1.8MT ở đó. Cái hôm bảo trì lần đầu, nhờ mấy đồng chí kỹ thuật chỉnh hộ pha cốt 1 chút thì các bác biết không? Sau khi chỉnh, em đi ngoài đường buổi tối toàn bị xe đối diện dọi thẳng pha vào mặt và bóp còi chửi. Hóa ra là mấy bố kỹ thuật ở Cộng Hòa đã chỉnh Cốt thành Pha, Pha thành...Pha chim trên cành cây ạ. Báo hại em phải đến lúc bảo trì lần 2 mới chỉnh lại được vì em quá bận.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

http://vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/06/3BA02FC6/ <--- đây ạ, vấn đề đã lên báo ^__^

Tập Lái
6/6/08
22
2
3
50

Nếu thật sự có chuyện này, Hãng Honda Việt Nam cần phải thay thế toàn bộ quạt điều hòa cho các xe Civic đã bán nhằm đảm bảo quyền lợi cho khách hàng!

Tập Lái
17/12/07
43
0
0
53

Đúng như vậy, phải thu hồi xe và thay toàn bộ hệ thống quạt. Những lỗi kỹ thuật như thế hãng nào cũng thu hồi xe hết! Sáng nay em đọc vnexpress có nói vụ này đúng ý em lắm. Và em đã gởi ngay thu đến tòa soạn yêu cầu Honda thu hồi xe để thay hệ thống quạt. Anh chị em hãy gơi mail đến vnexpress nữa đi, nhiều mail mới có giá trị. Mình phải làm cho Honda biết lễ độ với khách hàng chứ. Em đề nghị Honda nên khuyến cáo "cấm chở phụ nữ trên xe civic". Vì phụ nữ nào cũng xài nước hoa mà.

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

Trích đoạn: kanz_min

http://vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/06/3BA02FC6/ <--- đây ạ, vấn đề đã lên báo ^__^
thế mới biết đụng vào HFC là ko phải dễ đâu nhá HD cộng hòa :)

Hạng B1
2/4/08
54
0
0

Trích đoạn: kanz_min

Hoan hô bác Trong Nghiệp. Cả nhà ta hoan hô bác nào

Các bác trong Honda Clup đâu rồi tập hợp lại làm đơn đề nghị Honda VN thay quạt điều hoà cho civic thôi chứ không lẽ civic thì không được chở Phụ nữ à (vì chị em nào mà chẳng dùng nước hoa). Các bác làm đơn đi em xin đăng ký một suất tham gia cùng các bác :mad::mad::mad: