Tập Lái
3/4/07
10
0
0
Tôi tính lấy em này nhưng chưa hiểu hết các tính năng và hiệu quả của nó. Có ai đã biết loại này, vui lòng tư vấn giúp.
Cám ơn nhiều

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
RE: Hi Lander Street Custom 2007

Bác vào website của Isuzu xem thử trước nhé. đầy đủ thông số kỹ thuật. Còn bác muốn hỏi chi tiết gì thì bác nêu rõ nhé? ví dụ như sức ngựa? momen xoắn? tốc độ....:):D:D

Hình như website là http://www.isuzu-vietnam.com/ [8|]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
3/4/07
10
0
0

Cám ơn bác Goodman, tui đã tham khảo qua các thông tin trao đổi của các bác trong forum và bạn bè rồi, rất hữu ích. Cũng đã quyết định đặt cọc lấy em này rồi. Đại lý Isuzu Hùng Vương báo sau 2 tuần nữa mới giao xe. Tui sẽ thông báo cho các bác thêm thông tin sau.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Chúc mừng bác nhé, cứ mua đi bác ạ, chẳng có gì mà lo, chỉ có xài thôi :)

Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi

@Vinhle: Hi!!!Chúc mừng bác, Bác cứ yên tâm với "cô vợ" ngoan của mình. Em hy vọng bác sẽ có tuần trăng mật thật ngọt ngào và lãng mạn:):):)

Tập Lái
3/4/07
10
0
0

Cám ơn tất cả các bác, hy vọng mọi việc tốt đẹp. Em Street custom này là MT nên không có dàn Infinity đi theo (loại AT mới có), nhưng nghe nói chất lượng âm thanh vẫn rất tốt. Thứ sáu vừa rồi tui có đến showroom Hùng Vương xem xe nhưng không được mở khóa vì ở trong nhà máy lạnh, chỉ được ngắm an ủi thôi. Dáng vẻ ấn tượng, nội thất bên trong cũng vậy. Chỉ có điều tông màu đỏ trên vôlăng và ghế làm hơi bị chói mắt chưa quen lắm. Ráng chờ đến khi nhận xe thì test luôn.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Chỉ có điều tông màu đỏ trên vôlăng và ghế làm hơi bị chói mắt chưa quen lắm. Ráng chờ đến khi nhận xe thì test luôn.

Em Custom khác bình thường ở chỗ bọc da Đỏ/đen thay vì Đen/xám để nhìn cho Louis Vuiton :D, cộng thêm lazang mạ crom và 2 màn hình LCD, sơn màu Rosy... mờ bác. Nhìn lạ nhưng cũng đẹp đấy. Hồi trước nếu có màu đen em cũng lấy Custom.

Chuẩn bị chiến đấu hén bác :):D

Hạng B2
30/8/05
220
0
0

Hôm truớc tự nhiên ông anh họ mang một chú Hi Str_custom đến chơi nên cũng được ngồi kế khoảng nửa tiếng
Bên ngoài : Dáng khoẻ , hơi dài ,màu sơn không nét lắm , các chi tiết không được khít vào nhau -> xe trông không sang
Cửa phải đóng mạnh mới khít được , La zang hơi bóng quá ...
Bên trong : Nội thất , bọc da , màu sắc trẻ trung ...có hai màn hình cho hàng ghế thứ hai , Ghế lái dễ chỉnh ,tầm nhìn cao và thoáng , tại vị trí lái có thế khoá các vị trí cửa khác
Khi nổ máy : Bên ngoài dạt ra xa cả mét ngay , bên trong đóng cửa , lên kính khẩn trương :D Máy nổ hơi to , có mùi hôi cuả dầu thoảng thoảng trong cabin . Máy theo em là không hề yếu đủ xài
KL : Nếu đi làm là chính , vui chơi , khoe khoang là phụ thì nên mua ;)