Hạng B2
19/4/06
159
0
0
45
HCM
www.toyoya.com
RE: HiLander or innova???

em thì chọn Inova, bây h ai mà đi máy dầu hichic.
Nói vui chứ bác honam chọn Inova mà đi, đi cũng có bao nhiêu đâu, xét về tất cả mọi mặt -mặt bác sẽ tươi hơn.
Đi HL nó óng óng cái đầu chăc chết luôn quá, Bác ko tin ngồi thử hàng thứ 2 thôi, đừng xuống hàng 3. Được một cái mà thằng Ino nó ko được là khoang hành lý và vận hành tiết kiệm nhiên liệu, ít hỏng vặt-nhưng mua phụ tùng mắc lắm à nghen

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: toyota_camry

em thì chọn Inova, bây h ai mà đi máy dầu hichic.
Nói vui chứ bác honam chọn Inova mà đi, đi cũng có bao nhiêu đâu, xét về tất cả mọi mặt -mặt bác sẽ tươi hơn.
Đi HL nó óng óng cái đầu chăc chết luôn quá, Bác ko tin ngồi thử hàng thứ 2 thôi, đừng xuống hàng 3. Được một cái mà thằng Ino nó ko được là khoang hành lý và vận hành tiết kiệm nhiên liệu, ít hỏng vặt-nhưng mua phụ tùng mắc lắm à nghen

Tôi nghĩ bác chưa đi HL mà cứ nói bừa. HL ngồi hàng ghế thứ 3 là ít ồn nhất. Các bác trong box ISUZU xác nhận xem em nói có đúng không ạ?

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

em thấy cả 2 em này đều ok hết , 1 cái thương hiệu , 1 cái tiết kiệm . kêu hơn chút cũng ko sao - bù lại thì được mức tiêu thụ nl thấp

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

now.....hi lander thấp hơn innova ...đúng 1k....từ từ suy nghĩ....có thề hi lander giãm nữa...vì everrest 2007 mới ra lò..

Hạng B2
22/3/07
253
1
16

FE 2007 mới ra lò nhưng FE hao nhiên liệu hơn HL và cũng mắc hơn HL:D. Tuy nhiên công bằng mà nói kiểu dáng FE 2007 rất đẹp so với HL, tuy nhiên độ bền giữa 2 em này chưa nghe ai so sánh nhể.:D ai có kinh nghiệm thật sự về FE máy dầu thì cho ý kiến đi, dù sao cũng là anh em bà con nhà công nông mà. :D

Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi

FE mới có được khoảng 2 năm, em cũng chưa thấy ai kêu ca gì, chắc cũng ổn. Còn ngoại hình???Khó nói lắm bác ạ, ai thích xe gì thì khen xe đấy!!! Nhưng có chuyện này thật 100% là hôm em đi rửa xe ở Nguyễn Gia Thiều - HN thì cũng một chú FE vào rửa, em thấy mấy chú rửa xe (người ở quê lên HN làm việc) nói với nhau là "công nông" em đi đẹp hơn "công nông" kia. Em cũng chẳng nói năng gì.
Em mua HL tháng 3 năm 2005 giá là 35 ngàn sáu trăm USD (lùi 800). FE ra sau giá 31 ngàn 500 USD (máy dầu 4x2). Còn giá FE bây giờ mới nên em ko rõ lắm. Còn HL thì đã giảm nhiều.

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Em thấy trong diễn đàn anh em nói nhiều về Hilande rồi tốc độ tối đa được 120km mà ấn mỏi gẫy cả chân. Lúc mướn vượt lại phải rình chứ.....thế mới đau

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: dephuly

Em thấy trong diễn đàn anh em nói nhiều về Hilande rồi tốc độ tối đa được 120km mà ấn mỏi gẫy cả chân. Lúc mướn vượt lại phải rình chứ.....thế mới đau
Thế thì an tòan không bị XXX bấm lỗ bác ạ

Tập Lái
12/4/07
2
0
0

Theo em thì bác nên chọn Hilander đi. vì xe đó.
Thứ 1 là tiết kiệm nhiên liệu. ( 5l dầu/100km)
Thứ 2 là kiểu dáng thanh lịch, body rất khoẻ, chắc chắn.
Thứ 3 là sử dụng ít hư hỏng vặt (máy dầu mà)
Thứ 4 là vừa túi tiền, hợp với địa hình, địa thế nhà bác .
Thứ 5 là động cơ cải tiến nên giảm được 30% tiếng ồn rồi.
Bác cứ yên tâm mà mua xe nhé. chúc vui vẻ.:):):)

Hạng B2
22/3/07
253
1
16

Thứ 6 là hội công nông của OS có thêm người, vui hơn:D