Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Em cứ 2 tháng thì đổi màu tóc 1 lần, tuổi tác suy nghĩ đâu đầu lắm bác ơi, avata là bà cả và thằng út, bà cả bà 38 rồi, thằng út mới có 7 tuổi.
Trông bà cả trẻ vậy mà 38 rồi à. 2 vợ chồng cùng tuổi sao?
Vợ bác hơn vợ Mềnh gần chục!

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Trông bà cả trẻ vậy mà 38 rồi à. 2 vợ chồng cùng tuổi sao?
Vợ bác hơn vợ Mềnh gần chục!
Em hơn Mã Giám Sinh vài tuổi thôi. Giờ mắt kém, lưng đau... mỗi lần nghe bài hát "mong ước kỷ niệm xưa" cũng bùi ngùi lắm. He he

Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
theo mình biết thì mấy bác lớn tuổi khó học và mấy thằng choai choai thi xe tải ở dưới quê lên muốn đậu lý thuyết thì phải đóng tiền đảm bảo đậu, tức là vẫn vô thi như người ta, khi nào xong gọi giám thị đến máy, họ làm vài thao tác cho mình, xong. Xếp hàng thi thực hành.

Bác nói lớn tuổi khó học hả? sai rồi, tui >40 nè hôm thứ 7 rồi thi tốt nghiệp ở HG lý thuyết 30/30 nhe

26/10 này thi TN nè. thi sát hạch sa trường khong biết sao!!!

trong sa hình cho phần thi số 3: đậu dốc. mấy thầy không cho sử dụng thắng tay.....trong khi đó hồi trước mình thi lấy bằng ở Úc, thì phải sử dụng thắng tay khi trên dốc, nên hơn 10 năm nay quen sử dụng thắng tay, mấy thầy HG không cho, mà mình cứ sử dụng nên ông thầy tỏ vẽ khó chịu. muốn không sử dụng thắng tay thì cũng OK, nhưng với điều kiện xe đó mình phải quen sử dụng mới biết được khoảng cách nhã côn để không tắt máy, còn học thì một xe, tập sa hình một xe, thi sát hạch xe khác, thi hơi vã mồi hôi,