Hạng B1
12/11/14
70
3.979
108
Bien Hoa - Dong Nai
Chào các bác. Tình hình là cháu em năm sau thi vào ĐH Kiến Trúc, ngành thiết kế nội thất. Nguyện vọng 1 coi như ổn, hai nguyện vọng còn lại chưa biết gửi gắm ở đâu. ĐH Hoa Sen, ĐH Mở, ĐH Tôn Đức Thắng, ĐH Văn Lang hay trường nào khác ở TP HCM thì ổn ạ. Đội ơn các bác :)

Hạng B1
22/11/16
67
29.351
103
Cháu anh là cháu trai hay cháu gái? Cháu gái thì gửi hình là có lớp dạy miễn phí, cầm tay chỉ chuột, bao từ a đến á đó anh :D :D

• Like
Reactions: cavoicafe
Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Theo mình ko cần thi ĐH làm gì, a chủ nói cháu xin vào Cty Thiết Thạch Group mà làm, chừng vài năm là cứng tay nghề, ra làm riêng, vài năm đầu tự lập sẽ khá chông chênh, nhiều khi muốn nhảy cầu Rạch Miễu, nhưng rồi sẽ mau giàu thôi...

Hạng B1
12/11/14
70
3.979
108
Bien Hoa - Dong Nai
Cháu anh là cháu trai hay cháu gái? Cháu gái thì gửi hình là có lớp dạy miễn phí, cầm tay chỉ chuột, bao từ a đến á đó anh :D:D
Dạ, cháu gái anh. Mà cháu nó không xinh ạ. Cháu nó năm nay mới vô 12 nên giờ chuẩn bị tìm hiểu trước thôi ạ. Cháu nó đang theo học lớp vẽ bên 3 tháng 2, cũng có năng khiếu và học tốt lắm ạ. Cảm ơn bác đã có lòng. :D

Hạng B1
12/11/14
70
3.979
108
Bien Hoa - Dong Nai
Theo mình ko cần thi ĐH làm gì, a chủ nói cháu xin vào Cty Thiết Thạch Group mà làm, chừng vài năm là cứng tay nghề, ra làm riêng, vài năm đầu tự lập sẽ khá chông chênh, nhiều khi muốn nhảy cầu Rạch Miễu, nhưng rồi sẽ mau giàu thôi...
Bác trêu em hay sao ạ. Bác nói thật là em đi hỏi thật đấy ạ. Xin cho vừa học đại học vừa đi làm luôn thì còn gì bằng ạ. Cảm ơn bác nhiều.

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Bác trêu em hay sao ạ. Bác nói thật là em đi hỏi thật đấy ạ. Xin cho vừa học đại học vừa đi làm luôn thì còn gì bằng ạ. Cảm ơn bác nhiều.
Đùa là đùa thế nào bác, Thiết Thạch là 1 Cty lớn, nói chung học kiến trúc cũng nhàn lắm, ngồi vẽ Auto Cad, ba cái đồ yêu đó mà, nhưng mất thời gian lắm, nhõn 4 năm, thay vì học vậy bác cho cháu nó xin vào đó luôn, nói về xây dựng, Thiết Thạch là số 1 rồi còn gì, đi đâu cho xa.

Hạng B1
12/11/14
70
3.979
108
Bien Hoa - Dong Nai
Đùa là đùa thế nào bác, Thiết Thạch là 1 Cty lớn, nói chung học kiến trúc cũng nhàn lắm, ngồi vẽ Auto Cad, ba cái đồ yêu đó mà, nhưng mất thời gian lắm, nhõn 4 năm, thay vì học vậy bác cho cháu nó xin vào đó luôn, nói về xây dựng, Thiết Thạch là số 1 rồi còn gì, đi đâu cho xa.
Hay vậy bác. Thế cho đi học lớp đồ họa rồi tới xin thôi hay sao bác.