Hạng B1
8/3/09
73
1
8
mình ở cần thơ muốn đi đến bệnh viện an sinh quận phú nhuận thì đi như thế nào các bạn chỉ mình với. (khi hết đường cao tốc trung lương - hcm)

Tập Lái
22/12/09
41
20
8
Sau khi ra khỏi đường cao tốc thì bạn đi thẳng tới ngã tư An Sương, quẹo phải vô Trường Chinh, chạy thẳng xuống Cộng Hoà -> Hoàng Văn Thụ -> tới công viên HVT thì theo làn đường bên phải để qua Nguyễn Văn Trỗi -> tới ngã tư NVT - Trần Huy Liệu thì rẽ phải -> vừa qua khỏi ngã 4 Trần Huy Liệu - Huỳnh Văn Bánh vài chục mét thì thấy BV An Sinh nằm bên tay trái.

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com
now1604 nói:
mình ở cần thơ muốn đi đến bệnh viện an sinh quận phú nhuận thì đi như thế nào các bạn chỉ mình với. (khi hết đường cao tốc trung lương - hcm)

Chỉ cho hết chắc em tào luôn quá. Bác cứ hỏi đường về Ngã tư An Sương, sau đó rẽ phải về đường Trường Chinh, đến Mũi Tàu bác rẽ trái vào đường Cộng Hòa, đến vòng xoay Lăng Cha Cả bác đi thẳng Hoàng Văn Thụ, đến ngã ba Nguyễn Văn Trổi thì rẽ phải, đi tiếp đến ngã 3 Trần Huy Liệu rẽ phải, đi qua khỏi ngã 4 đầu tiên là đến. An Sinh nằm tại số 10 và ngay bên trái đường.

Phù, mệt quá. Chúc bác đến được BV.

Hạng B1
8/3/09
73
1
8
cám ơn các bác nhiều nha, cuối tuần mình đi. mấy bửa nay coi bản đồ mà không biết đi đường nào cho khỏi bị lôcốt.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
now1604 nói:

Mấy hôm nay ngày nào em cũng vào An Sinh (người thân đang nằm điều trị). Bác vào đến chỗ nào của SG thì alo cho em, em chỉ cho. Số DT: 0983707133.

Nếu bác có bảo hiểm y tế nhớ đem theo CMND luôn nha. Họ liên kết với bảo hiểm tốt lắm. Người thân em nằm khỏi đóng tiền đồng nào cả. Nói chung bệnh viện sạch sẽ, nhân viên ân cần, không bệnh nhân nào bị chửi.

Bãi xe hơi của An Sinh cũng rộng rãi. 10.000 đồng/lượt hoặc 40.000 đồng/cả ngày ra vào bao nhiêu lần cũng được.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Tý nói:
now1604 nói:

Chỉ cho hết chắc em tào luôn quá. Bác cứ hỏi đường về Ngã tư An Sương, sau đó rẽ phải về đường Trường Chinh, đến Mũi Tàu bác rẽ trái vào đường Cộng Hòa, đến vòng xoay Lăng Cha Cả bác đi thẳng Hoàng Văn Thụ, đến ngã ba Nguyễn Văn Trổi thì rẽ phải, đi tiếp đến ngã 3 Trần Huy Liệu rẽ phải, đi qua khỏi ngã 4 đầu tiên là đến. An Sinh nằm tại số 10 và ngay bên trái đường.

Phù, mệt quá. Chúc bác đến được BV.
Bắt giò bác Chuột nha! Ngã Tư to chình ình...

Hạng B2
7/4/07
199
8
18
saigon
Hiện tại là ngã BA vi từ Nguyễn văn Trỗi, TSN đi lên, vào Trần Huy Liệu, CHỈ được phép quẹo phải.

Tập Lái
22/12/09
41
20
8
Nhưng thực chất thì nó vẫn là cái ngã 4 bác ơi, nếu mình nói là ngã 3 thì sợ bác now1604 kiếm cho bằng được cái giao lộ hình chữ T thì khổ :cool:

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
now1604 nói:

Theo vietbando thì A ---> C khoảng 10km (lưu ý từ B rẽ phải đến C chỉ ~ 200m, nhìn bên trái) Goodluck!

Last edited by a moderator: