Status
Không mở trả lời sau này.
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Em dự định tuần tới nhóc nhà em nghỉ hè tổ chức cho đi Mũi Né tắm biển.
Các bác cho hỏi thăm lộ trình SG (Q7) đi Phan Thiết (cả chiều đi và về), lâu rồi không có đi caravan nên em k có cập nhật kịp tình hình đường xá như thế nào, ưu tiên đường ít kẹt xe và ít cả anh hùng Núp (xxx).
Thấy Google Map chỉ đi đường phà Cát Lái - Long Thành - Dầy Giây - Phan Thiết, nhưng em chưa đi cung đường này bao giờ nên muốn hỏi ý kiến các bác giúp cho.
Thanks a lot :D
DP

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Cung đường này có những chỗ bác phải chạy cẩn thận, tuân thủ các biển báo giao thông, vì có nhiều xxx trên đường canh me bắn tốc độ, và bác phải lưu ý có những chỗ cấm vượt...nếu bác vượt mà không để ý coi chừng dính chưởng của xxx.
Ngày mai 1/6 em cũng khởi hàng từ Sài Gòn đi Mũi Né đó!

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Vâng, gia đình em đi có em bé nên chỉ chạy chậm thôi, chủ yếu chọn tuyến đường nào đi mà vắng xe chạy cho thư giãn chứ k có ý định chạy nhanh, 50-80km là ok.
Tuyến đường em dự định đi là : Q7 - Phà Cát Lai- Nhơn Trạch - Long Thành - TL25B - Long Thanh Dau Giay - QL 1A - Phan Thiet - Mũi Né
Không biết lộ trình bác dự định như thế nào?
DP
MEXEHANGHIEU nói:
Cung đường này có những chỗ bác phải chạy cẩn thận, tuân thủ các biển báo giao thông, vì có nhiều xxx trên đường canh me bắn tốc độ, và bác phải lưu ý có những chỗ cấm vượt...nếu bác vượt mà không để ý coi chừng dính chưởng của xxx.
Ngày mai 1/6 em cũng khởi hàng từ Sài Gòn đi Mũi Né đó!

Status
Không mở trả lời sau này.