Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
Bác ơi , mình đã cọc con camry 2.0E bên toyota cần thơ . Trương phòng kinh doanh đã làm việc với mình . Nói rất rõ về vấn đề bảo dưỡng ( 100% hoàn toàn miễn phí tiền dầu nhớt lun nhé ) bởi vậy người ta nói dịch vụ bảo dưởng của toyota là nhất , giờ thì e đã tin :D . bác k tin cư alo 0939189818 bảo trân toyota cần thơ bác sẽ rõ
nếu bác là sale thì mình ko có ý kiến. nhưng nếu là k h mua xe thật thì mình đảm bảo vài tháng nữa xẽ chửi bọn d vụ s chữa ầm ầm, mừng bác chui vào cái rọ mình đã từng chui ,chào thân ái nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/7/15
6.302
25.241
113
xe cái gì cũng trợ lực điện, bác chủ tắt máy xong đạp từa lưa mà được mới kinh!

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Hạng B1
16/11/14
71
25
18
34
Mất niềm tin qá , hôm qa đi xem con M6 2.5 thấy rất đẹp và giá hợp lý , nhưng đọc trên nhìu forum thì thấy mazda hay lỗi vặt qá . Và e có hỏi lun dịch vụ bảo dương , họ bảo bảo hành 3 năm hoặc 100.000km nhưng là tiền nhớt máy , nước ....thì sẽ mình phải trả tiền , và chi miễn phí tiền công và tiền kiểm tra xe đinh kỳ thôi ( em đã hỏi rất kỷ ) . Bên toyota cần thơ thì khác hoàn toàn nhe các bác , bảo hành 4 năm hoặc 40.000km ( nếu qa 4 năm mà chạy chưa tới km thì vẫn còn bảo hành nhé ) và tất cả tiền bảo dưỡng đều miền phí 100% tiền nhớt máy , tiền nước máy , phí kiểm tra xe , rất nhìu thứ khác ..... Các bác cho ý kiến nhé
bác cứ đùa, nhớt đâu mà free cho bác suốt time bảo hành.

• Like
Reactions: tung3tvn
Hạng B1
2/10/15
85
16
8
27
nếu bác là sell thì mình ko có ý kiến. nhưng nếu là k h mua xe thật thì mình đảm bảo vài tháng nữa xẽ chửi bọn d vụ s chữa ầm ầm, mừng bác chui vào cái rọ mình đã từng chui ,chào thân ái nhé
bác ơi nói rõ tí nhé , mình k hỉu ? Thanks

Hạng B2
26/2/15
296
231
43
cái vụ đạp thắng này sáng hôm nay đưa F1 đi học chút xíu nữa là con vợ 2 của em đâm đít cái xe trước rồi, xe đang chạy ở tốc độ 40 km/h phía trước em nhìn thấy xe trước đèn đỏ đít thế là em đạp thắng nhưng thắng không ăn nên em buộc phải đạp lút chân thắng đụng sàn cho lếch bánh nhưng không lêch bánh mà nó bò tới xác đít cái xe trước, cái 0,5 m nữa là tung đít rồi, mừng hú hồn. Nhưng em không hiểu lý do gì ở tốc độ 40 km/h khoảng cách giữa xe em và xe trước khoảng 10 m nhưng lại thắng không ăn vậy? có bác nào biết chỉ em với?
Có thật ko bác, bác làm e hãi quá, để e chạy thử con xe e 1 thời gian xem sao, chứ nếu là thật ko sớm thì muộn e cũng phải tiễn e nó đi sớm, đổi e CRV thôi ak. mà trước khi tiễn nó đi chắc cũng phải lên hãng, lên báo làm cho ra trò. con xe có cái thắng là quan trong nhất mà

• Like
Reactions: khoa2014
Tập Lái
4/11/15
18
11
3
47
cái vụ đạp thắng này sáng hôm nay đưa F1 đi học chút xíu nữa là con vợ 2 của em đâm đít cái xe trước rồi, xe đang chạy ở tốc độ 40 km/h phía trước em nhìn thấy xe trước đèn đỏ đít thế là em đạp thắng nhưng thắng không ăn nên em buộc phải đạp lút chân thắng đụng sàn cho lếch bánh nhưng không lêch bánh mà nó bò tới xác đít cái xe trước, cái 0,5 m nữa là tung đít rồi, mừng hú hồn. Nhưng em không hiểu lý do gì ở tốc độ 40 km/h khoảng cách giữa xe em và xe trước khoảng 10 m nhưng lại thắng không ăn vậy? có bác nào biết chỉ em với?

Mình đã chạy Kia K3 2.0 và đã từng có cảm nhận về vụ đạp thắng như bạn nói, điều này là có thật, nhiều khi mình phải đạp mạnh thắng mà còn chạy, xuýt đụng đuôi xe khác. Sau khi chuyển qua CRV thì thấy cực kỳ là ưng ý " khác nhiều " mình là khách hàng không phai sale- man các bác nhé.

• Like
Reactions: hieufukuda
Tập Lái
15/9/14
22
47
13
47
Chịu bác chủ thớt luôn, đi cái xe hơn tỷ bạc mà ko chịu đọc HDSD gì cả !

• Like
Reactions: khoa2014