Tập Lái
7/1/16
8
3
3
34
em ở Hà Tĩnh và có một salon nó bạn em này với giá chỉ có 82 triệu. Em mới học bằng lái xe nên mong muốn có một chiếc xe để đi thị trường ( điều kiện kinh tế không cao nên em muốn kiếm một em ngựa sắt rẻ và đi tốt là oka)
em đã thao khảo ở trên mạng và thấy xe này linh kiện đắt, mà không biết ở hà tĩnh em phụ kiện khó tìm và đắt không, và thợ sữa đc ko. cũng có một em matiz đời 2002 giá cũng như thế. Anh em tư vấn giúp em có nên lấy em đó ko. Và hai em fiat và matiz thì nên chọn em nào. Và chọn fiat thì anh em nào có kinh nghiệm text xe fiat hướng dẫn giúp em với. Em xin cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Zenoah and LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
em ở Hà Tĩnh và có một salon nó bạn em này với giá chỉ có 82 triệu. Em mới hịc bằng lái xe nên mong muốn có một chiếc xe để đi thị trường ( điều kiện kinh tế không cao nên em muốn kiếm một em ngựa sắt rẻ và đi tốt là oka)
em đã thao khảo ở trên mạng và thấy xe này linh kiện đắt, mà không biết ở hà tĩnh em phụ kiện khó tìm và đặt không. Và cũng có một em matiz đời 2002 giá cũng như thế. Anh em tư vấn giúp em có nên lấy em đó ko. Và hai em fiat và matiz thì nên chọn em nào. Và chọn fiat thì anh em nào có kinh nghiệm text xe fiat hướng dẫn giúp em với. Em xin cảm ơn
Phụ tùng bác cần j có nấy báv ui đừg nghe lời đồn của thập kỷ trước. Món nào k có đặt hàh vài ngày là có. Về Siena và Matiz: e đã từng đi Matiz rồi. Nói vậy là bác bít rồi hen.

Hạng B2
30/11/11
346
236
43
Trái đất
Lấy matiz, hoặc gì khác đi bác, ngoài bác Fiat có phụ tùng thì cũng không có thợ để sửa. Còn không quan tâm gì hết, giữa 2 con matiz và fiat thì chọn fiat.

• Like
Reactions: HaTinhMinhThuong
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Lấy matiz, hoặc gì khác đi bác, ngoài bác Fiat có phụ tùng thì cũng không có thợ để sửa. Còn không quan tâm gì hết, giữa 2 con matiz và fiat thì chọn fiat.
Vậy chủ hiện thời của Fiat đi mười mấy năm sửa ở đâu bác?

• Like
Reactions: HaTinhMinhThuong
Tập Lái
7/1/16
8
3
3
34
Vậy chủ hiện thời của Fiat đi mười mấy năm sửa ở đâu bác?
Em cũng ko rỏ bác ah! Cái này mấy bác ở salon cũ chắc mua tĩnh khác về bác ah. Ko chả có tí kinh nghiệm nào về xe nên cũng ko rõ. Nhìn thì em thích fiat hơn nhưng sợ mỗi mấy bác thợ ở đây ko biết có sữa đc dòng fiat ko

Tập Lái
7/1/16
8
3
3
34
Cảm ơn bác nhiều lắm. Em cũng lo như bác, sợ ko có thợ biết sữa

Hạng B2
19/12/11
357
530
93
mercedesdanang.net
Em cũng ko rỏ bác ah! Cái này mấy bác ở salon cũ chắc mua tĩnh khác về bác ah. Ko chả có tí kinh nghiệm nào về xe nên cũng ko rõ. Nhìn thì em thích fiat hơn nhưng sợ mỗi mấy bác thợ ở đây ko biết có sữa đc dòng fiat ko
Hà Tĩnh - Nghệ An có nhiều bác đang đi Fiat mà, kinh nghiệm đầy mình.
Bác qua OF tham khảo là OK ngay.